| Thông số kỹ thuật | Giá trị |
|---|---|
| Mã sản phẩm (Product ID) | 1SDA100730R1 |
| Mô tả sản phẩm | XT6N 800 TMA 800-8000 4p F F InN=50%In |
| Tên đầy đủ | Cầu dao tự động Tmax XT6N 800 Cố định 4 cực đấu nối mặt trước với bộ bảo vệ nhiệt từ TMA R 800 |
| Hãng sản xuất | ABB |
| Dòng sản phẩm | SACE Tmax XT |
| Loại sản phẩm | Cầu dao tự động dạng khối (MCCB) |
| Số cực | 4 Cực |
| Dòng điện định mức (In) | 800 Ampe |
| Điện áp hoạt động định mức (Ue) | 690 Volt xoay chiều (AC) |
| Điện áp cách điện định mức (Ui) | 1000 Volt |
| Điện áp chịu xung định mức (Uimp) | 8 kiloVolt |
| Tần số định mức | 50 / 60 Hertz |
| Cấp độ dòng ngắn mạch (Short-Circuit Performance Level) | N (Normal - Trung bình) |
| Khả năng cắt ngắn mạch tới hạn định mức (Icu) tại 220-240V AC | 70 kiloAmpe |
| Khả năng cắt ngắn mạch tới hạn định mức (Icu) tại 380-415V AC | 36 kiloAmpe |
| Khả năng cắt ngắn mạch tới hạn định mức (Icu) tại 440V AC | 30 kiloAmpe |
| Khả năng cắt ngắn mạch tới hạn định mức (Icu) tại 500V AC | 25 kiloAmpe |
| Khả năng cắt ngắn mạch tới hạn định mức (Icu) tại 690V AC | 20 kiloAmpe |
| Khả năng cắt ngắn mạch làm việc định mức (Ics) | 100% của Icu (Tương đương giá trị Icu ở mọi mức điện áp) |
| Loại bộ bảo vệ (Release / Trip Unit) | TMA (Nhiệt từ) |
| Nguyên lý bảo vệ | Nhiệt từ (Thermomagnetic) |
| Phạm vi cài đặt bảo vệ quá tải (I1) | 560 Ampe đến 800 Ampe (Điều chỉnh được 0.7...1 x In) |
| Phạm vi cài đặt bảo vệ ngắn mạch tức thời (I3) | 4000 Ampe đến 8000 Ampe (Điều chỉnh được 5...10 x In) |
| Bảo vệ trung tính | 50% |
| Loại đấu nối thiết bị đầu cuối | Cố định, Mặt trước (Fixed, Front) |
| Độ bền cơ học | 20000 chu kỳ |
| Chiều rộng sản phẩm | 280 mm |
| Chiều cao sản phẩm | 268 mm |
| Chiều sâu sản phẩm | 103.5 mm |
| Khối lượng tịnh | 12 kilôgam |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút




Chưa có đánh giá nào.