| Thông số kỹ thuật | Giá trị chi tiết |
|---|---|
| Mã sản phẩm (Product ID) | 1SDA100529R1 |
| Mã EAN | 8056221006058 |
| Mô tả danh mục (Catalog Description) | XT5H 630 Ekip Dip LS/I In=630 4p F F |
| Dòng sản phẩm chính | SACE Tmax XT |
| Loại sản phẩm | Cầu dao khối (Moulded Case Circuit Breaker) |
| Tiêu chuẩn | IEC 60947 |
| Số cực | 4 Cực |
| Dòng điện định mức (In) | 630 Ampe |
| Điện áp hoạt động định mức (Ue) | 690 Volt AC |
| Điện áp cách điện định mức (Ui) | 1000 Volt |
| Điện áp chịu xung định mức (Uimp) | 8 kV |
| Tần số định mức | 50 / 60 Hertz |
| Tên bộ nhả (Trip Unit) | Ekip Dip LS/I |
| Loại bộ nhả | Điện tử (Electronic) |
| Chức năng bảo vệ | L - S - I (Quá tải, Ngắn mạch có thời gian trễ, Ngắn mạch tức thời) |
| Mức độ hiệu suất ngắn mạch | H (High - Cao) |
| Khả năng cắt ngắn mạch tới hạn định mức (Icu) tại 220/230/240V AC | 100 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch tới hạn định mức (Icu) tại 380/415V AC | 70 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch tới hạn định mức (Icu) tại 440V AC | 65 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch tới hạn định mức (Icu) tại 690V AC | 40 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch vận hành định mức (Ics) tại 415V AC | 70 kA |
| Độ bền cơ học | 20,000 chu kỳ |
| Loại đấu nối thiết bị đầu cuối | Cố định - Mặt trước (Fixed - Front) |
| Kích thước (Rộng) | 186 mm |
| Kích thước (Cao) | 205 mm |
| Kích thước (Sâu) | 103.5 mm |
| Khối lượng tịnh | 6.432 kg |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút




Chưa có đánh giá nào.