| Thông số / Đặc điểm | Giá trị / Mô tả |
|---|---|
| Mã sản phẩm (Product ID) | 1SDA100527R1 |
| Mã EAN | 8056221006034 |
| Mô tả danh mục | XT5H 400 Ekip Dip LS/I In=320 4p F F |
| Mô tả chi tiết | Cầu dao khối Tmax XT5H 400 loại Cố định 4 cực với đầu nối mặt trước và rơ le điện tử bán dẫn Ekip Dip LS/I dòng định mức 320 A |
| Dòng sản phẩm chính | SACE Tmax XT |
| Tên sản phẩm | Moulded Case Circuit Breaker (Cầu dao khối) |
| Loại sản phẩm | Automatic Circuit Breaker (Cầu dao tự động) |
| Số cực | 4 |
| Dòng điện định mức (In) | 320 A |
| Điện áp định mức (Ur) | 690 V |
| Điện áp chịu xung định mức (Uimp) | 8 kV |
| Điện áp cách điện định mức (Ui) | 1000 V |
| Điện áp vận hành định mức (Ue) | 690 V AC |
| Tần số định mức | 50 / 60 Hz |
| Khả năng cắt ngắn mạch giới hạn định mức (Icu) | 100 kA tại 220-240 V AC 70 kA tại 380-415 V AC 65 kA tại 440 V AC 50 kA tại 500 V AC 40 kA tại 690 V AC |
| Khả năng cắt ngắn mạch vận hành định mức (Ics) | 100 kA tại 220-240 V AC 70 kA tại 380-415 V AC 65 kA tại 440 V AC 50 kA tại 500 V AC 40 kA tại 690 V AC |
| Mức hiệu suất ngắn mạch | H (High - Cao) |
| Loại rơ le bảo vệ (Release) | Ekip Dip LS/I |
| Loại bảo vệ ngắn mạch | EL (Electronic - Điện tử) |
| Loại cấu hình thiết bị | Cố định - Mặt trước (Fixed - Front) |
| Độ bền cơ học | 20000 chu kỳ |
| Chiều rộng sản phẩm | 186 mm |
| Chiều cao sản phẩm | 205 mm |
| Chiều sâu sản phẩm | 103.5 mm |
| Khối lượng tịnh | 6.08 kg |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút



Chưa có đánh giá nào.