| Thông số kỹ thuật | Giá trị / Mô tả |
|---|---|
| Mã sản phẩm (ID) | 1SDA100525R1 |
| Tên thương mại | XT5H 630 TMA 630-6300 4p F F InN=100%In |
| Mô tả chi tiết | Cầu dao khối Tmax XT5H 630 loại Cố định, 4 Cực, đấu nối mặt trước, với bộ bảo vệ nhiệt từ TMA dòng định mức 630A, bảo vệ ngắn mạch từ 3150 đến 6300A, bảo vệ trung tính 100% |
| Dòng sản phẩm chính | SACE Tmax XT |
| Loại sản phẩm | Moulded Case Circuit Breaker (Cầu dao khối tự động) |
| Số cực | 4 Cực |
| Dòng điện định mức (In) | 630 Ampe |
| Điện áp hoạt động định mức (Ue) | 690 V AC (Xoay chiều) |
| Điện áp cách điện định mức (Ui) | 1000 V |
| Điện áp chịu xung định mức (Uimp) | 8 kV |
| Tần số định mức (f) | 50 / 60 Hertz |
| Cấp độ khả năng cắt ngắn mạch | H (High - Cao) |
| Khả năng cắt ngắn mạch tới hạn định mức (Icu) |
100 kA tại 220-230-240V AC 70 kA tại 380-415V AC 65 kA tại 440V AC 50 kA tại 500V AC 40 kA tại 525V AC 40 kA tại 690V AC |
| Khả năng cắt ngắn mạch làm việc định mức (Ics) |
100 kA tại 220-230-240V AC 70 kA tại 380-415V AC 65 kA tại 440V AC 50 kA tại 500V AC 40 kA tại 525V AC 40 kA tại 690V AC |
| Dòng ngắn mạch chịu đựng trong thời gian ngắn (Icw) | 6 kA |
| Loại bộ bảo vệ (Release) | TMA (Nhiệt từ điều chỉnh được) |
| Phạm vi cài đặt bảo vệ quá tải (L - I1) | 441...630 Ampe (0.7 đến 1 lần dòng định mức) |
| Phạm vi cài đặt bảo vệ ngắn mạch (I - I3) | 3150...6300 Ampe (5 đến 10 lần dòng định mức) |
| Bảo vệ trung tính | 100% (Bảo vệ hoàn toàn) |
| Độ bền cơ học | 20000 chu kỳ |
| Loại đấu nối thiết bị đầu cuối | Cố định - Mặt trước (Fixed - Front) |
| Chiều rộng | 186 mm |
| Chiều cao | 205 mm |
| Chiều sâu | 103.5 mm |
| Khối lượng tịnh | 5.25 kg |
| Tiêu chuẩn áp dụng | IEC 60947 |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút



Chưa có đánh giá nào.