| Thông số kỹ thuật | Chi tiết |
|---|---|
| Mã sản phẩm (Product ID) | 1SDA100524R1 |
| Mô tả trên danh mục (Catalog Description) | XT5H 630 TMA 630-6300 4p F F InN=50%In |
| Tên sản phẩm | Máy cắt vỏ đúc (Moulded Case Circuit Breaker) |
| Loại sản phẩm | Sace Tmax XT |
| Tiêu chuẩn | IEC |
| Số cực | 4 |
| Dòng điện định mức (In) | 630 Ampe |
| Điện áp chịu xung định mức (Uimp) | 8 kV |
| Điện áp cách điện định mức (Ui) | 1000 Volt |
| Điện áp hoạt động định mức (Ue) | 690 Volt AC |
| Tần số định mức | 50 / 60 Hertz |
| Cấp độ dòng ngắn mạch (Performance Level) | H |
| Khả năng cắt ngắn mạch giới hạn định mức (Icu) tại 220-240V AC | 100 kilo-Ampe |
| Khả năng cắt ngắn mạch giới hạn định mức (Icu) tại 380-415V AC | 70 kilo-Ampe |
| Khả năng cắt ngắn mạch giới hạn định mức (Icu) tại 440V AC | 65 kilo-Ampe |
| Khả năng cắt ngắn mạch giới hạn định mức (Icu) tại 500V AC | 50 kilo-Ampe |
| Khả năng cắt ngắn mạch giới hạn định mức (Icu) tại 690V AC | 40 kilo-Ampe |
| Khả năng cắt ngắn mạch vận hành định mức (Ics) tại 380-415V AC | 70 kilo-Ampe |
| Bộ bảo vệ (Release) | TMA |
| Loại bảo vệ | Nhiệt từ (Thermomagnetic) |
| Phạm vi cài đặt dòng quá tải (L) | 441...630 Ampe |
| Phạm vi cài đặt dòng ngắn mạch tức thời (I) | 3150...6300 Ampe |
| Bảo vệ trung tính | 50% |
| Loại đấu nối thiết bị đầu cuối | Cố định phía trước (Fixed Front) |
| Độ bền cơ học | 20000 chu kỳ |
| Chiều rộng sản phẩm | 186 mm |
| Chiều cao sản phẩm | 205 mm |
| Chiều sâu sản phẩm | 103.5 mm |
| Khối lượng tịnh | 6.4 kg |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút




Chưa có đánh giá nào.