| Thông số / Đặc điểm | Giá trị / Mô tả |
|---|---|
| Mã sản phẩm (Product ID) | 1SDA100523R1 |
| Mô tả sản phẩm | XT5H 630 TMA 500-5000 4p F F InN=100%In |
| Tên dòng sản phẩm | Tmax XT |
| Loại sản phẩm | Moulded Case Circuit Breaker (Cầu dao khối) |
| Tiêu chuẩn áp dụng | IEC 60947 |
| Số cực | 4 cực |
| Dòng điện định mức (In) | 500 Ampe |
| Khung dòng điện (Frame Size) | 630 Ampe |
| Điện áp hoạt động định mức (Ue) | 690 V AC |
| Điện áp cách điện định mức (Ui) | 1000 V |
| Điện áp chịu xung định mức (Uimp) | 8 kV |
| Tần số định mức | 50 / 60 Hertz |
| Loại rơ le bảo vệ (Release) | TMA (Nhiệt - Từ) |
| Chức năng bảo vệ | TM (Thermal - Magnetic / Nhiệt - Từ) |
| Phạm vi cài đặt bảo vệ quá tải (L) | 350...500 Ampe |
| Phạm vi cài đặt bảo vệ ngắn mạch (I) | 2500...5000 Ampe |
| Bảo vệ trung tính | 100% (Bảo vệ đầy đủ như các pha khác) |
| Mức độ dòng ngắn mạch (Performance Level) | H (High - Cao) |
| Khả năng cắt ngắn mạch tới hạn định mức (Icu) tại 220-240V AC | 100 kiloAmpe |
| Khả năng cắt ngắn mạch tới hạn định mức (Icu) tại 380-415V AC | 70 kiloAmpe |
| Khả năng cắt ngắn mạch tới hạn định mức (Icu) tại 440V AC | 65 kiloAmpe |
| Khả năng cắt ngắn mạch tới hạn định mức (Icu) tại 500V AC | 50 kiloAmpe |
| Khả năng cắt ngắn mạch tới hạn định mức (Icu) tại 690V AC | 40 kiloAmpe |
| Khả năng cắt ngắn mạch làm việc định mức (Ics) | 100% Icu (Tương đương giá trị Icu ở mọi cấp điện áp) |
| Độ bền cơ khí | 24000 chu kỳ |
| Loại kết nối thiết bị đầu cuối | Cố định - Mặt trước (Fixed - Front) |
| Chiều rộng sản phẩm | 186 mm |
| Chiều cao sản phẩm | 205 mm |
| Chiều sâu sản phẩm | 103.5 mm |
| Khối lượng tịnh | 6.4 kg |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút



Chưa có đánh giá nào.