| Thông số kỹ thuật | Giá trị |
|---|---|
| Mã sản phẩm (Product ID) | 1SDA100491R1 |
| Mã EAN | 8056221005684 |
| Mô tả danh mục | XT5H 630 Ekip Dip LS/I In=630 3p F F |
| Tên sản phẩm | Tmax XT - Molded Case Circuit Breaker |
| Loại sản phẩm | Cầu dao khối tự động (CB) |
| Số cực | 3 cực |
| Dòng điện định mức ($I_n$) | 630 Ampe |
| Điện áp hoạt động định mức ($U_e$) | 690 Volt AC |
| Điện áp cách điện định mức ($U_i$) | 1000 Volt |
| Điện áp chịu xung định mức ($U_{imp}$) | 8 kiloVolt |
| Tần số định mức | 50 / 60 Hertz |
| Loại Trip Unit (Bộ bảo vệ) | Ekip Dip LS/I |
| Chức năng bảo vệ | LS/I (Quá tải, Ngắn mạch có thời gian trễ, Ngắn mạch tức thời) |
| Loại năng lượng giải phóng | EL (Electronic - Điện tử) |
| Cấp độ hiệu suất ngắn mạch | H (High - Cao) |
| Khả năng cắt ngắn mạch tới hạn định mức ($I_{cu}$) tại 220-240V AC | 100 kiloAmpe |
| Khả năng cắt ngắn mạch tới hạn định mức ($I_{cu}$) tại 380-415V AC | 70 kiloAmpe |
| Khả năng cắt ngắn mạch tới hạn định mức ($I_{cu}$) tại 440V AC | 65 kiloAmpe |
| Khả năng cắt ngắn mạch tới hạn định mức ($I_{cu}$) tại 500V AC | 50 kiloAmpe |
| Khả năng cắt ngắn mạch tới hạn định mức ($I_{cu}$) tại 690V AC | 40 kiloAmpe |
| Khả năng cắt ngắn mạch làm việc định mức ($I_{cs}$) tại 380-415V AC | 70 kiloAmpe |
| Độ bền cơ học | 20.000 chu kỳ |
| Loại đấu nối cực | Cố định - Mặt trước (Fixed - Front) |
| Kích thước (Rộng) | 140 mm |
| Kích thước (Cao) | 205 mm |
| Kích thước (Sâu) | 103.5 mm |
| Khối lượng tịnh | 4.825 kg |
| Tiêu chuẩn áp dụng | IEC 60947 |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút




Chưa có đánh giá nào.