| Thông số kỹ thuật | Chi tiết |
|---|---|
| Mã sản phẩm (Product ID) | 1SDA100487R1 |
| Mã EAN | 8056221005646 |
| Tên sản phẩm theo catalog | XT5H 630 TMA 630-6300 3p F F |
| Mô tả chi tiết | Cầu dao tự động Tmax XT5H 630 loại cố định 3 cực với đầu nối phía trước và rơ le nhiệt từ TMA R 630 I3=3150...6300 A |
| Dòng sản phẩm | Sace Tmax XT |
| Loại sản phẩm | Cầu dao tự động dạng khối (Moulded Case Circuit Breaker) |
| Số lượng cực | 3 cực |
| Dòng điện định mức (In) | 630 Ampe |
| Điện áp hoạt động định mức (Ue) | 690 Vôn xoay chiều (AC) |
| Điện áp cách điện định mức (Ui) | 1000 Vôn |
| Điện áp chịu xung định mức (Uimp) | 8 kV |
| Tần số định mức | 50 / 60 Hertz |
| Loại rơ le bảo vệ (Release) | TMA (Nhiệt từ) |
| Chức năng của rơ le | Bảo vệ quá tải và ngắn mạch (LI) |
| Dải cài đặt dòng bảo vệ quá tải (I1) | 441...630 Ampe (0.7...1.0 x In) |
| Dải cài đặt dòng bảo vệ ngắn mạch (I3) | 3150...6300 Ampe (5...10 x In) |
| Cấp độ dòng cắt ngắn mạch | H (High - Dòng cắt cao) |
| Khả năng cắt ngắn mạch tối đa định mức (Icu) tại 220/230/240V AC | 100 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch tối đa định mức (Icu) tại 380/415V AC | 70 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch tối đa định mức (Icu) tại 440V AC | 65 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch tối đa định mức (Icu) tại 500V AC | 50 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch tối đa định mức (Icu) tại 690V AC | 40 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch vận hành định mức (Ics) tại 380/415V AC | 70 kA (100% Icu) |
| Độ bền cơ học | 20.000 chu kỳ |
| Loại đấu nối thiết bị đầu cuối | Cố định, Phía trước (Fixed Front) |
| Chiều rộng sản phẩm | 140 mm |
| Chiều cao sản phẩm | 205 mm |
| Chiều sâu sản phẩm | 103.5 mm |
| Trọng lượng tịnh | 4.788 kg |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút




Chưa có đánh giá nào.