| Thông số / Đặc tính | Giá trị / Mô tả |
|---|---|
| Mã sản phẩm (Product ID) | 1SDA100484R1 |
| Mã EAN | 8056221005615 |
| Mô tả danh mục | XT5H 400 TMA 320-3200 3p F F |
| Tên sản phẩm đầy đủ | Cầu dao tự động Tmax XT5H 400 loại cố định 3 cực, đấu nối mặt trước, kèm bộ nhả nhiệt từ TMA dòng định mức 320A |
| Điện áp hoạt động định mức (Ue) | 690 V AC |
| Điện áp cách điện định mức (Ui) | 1000 V |
| Điện áp chịu xung định mức (Uimp) | 8 kV |
| Dòng điện định mức (In) | 320 A |
| Dòng điện liên tục định mức (Iu) - Khung | 400 A |
| Tần số định mức | 50 / 60 Hz |
| Số cực | 3 cực |
| Loại bộ nhả (Trip Unit) | TMA (Nhiệt từ có thể điều chỉnh) |
| Phạm vi cài đặt bảo vệ ngắn mạch (I3) | 1600...3200 A |
| Phạm vi cài đặt bảo vệ quá tải (I1) | 224...320 A |
| Cấp độ dòng cắt ngắn mạch (Short-circuit performance level) | H (High - Cao) |
| Khả năng cắt ngắn mạch tối đa định mức (Icu) tại 220/230/240V AC | 100 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch tối đa định mức (Icu) tại 380/415V AC | 70 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch tối đa định mức (Icu) tại 440V AC | 65 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch tối đa định mức (Icu) tại 500V AC | 50 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch tối đa định mức (Icu) tại 690V AC | 40 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch làm việc định mức (Ics) | 100% Icu (Bằng với Icu tại các mức điện áp tương ứng) |
| Độ bền cơ học | 20.000 chu kỳ hoạt động |
| Kiểu đấu nối dây | Cố định - Mặt trước (Fixed - Front) |
| Chiều rộng sản phẩm | 140 mm |
| Chiều cao sản phẩm | 205 mm |
| Chiều sâu sản phẩm | 103.5 mm |
| Khối lượng tịnh | 4.775 kg (xấp xỉ 4.8 kg) |
| Tiêu chuẩn áp dụng | IEC 60947 |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút




Chưa có đánh giá nào.