| Thông số | Giá trị |
|---|---|
| Mã sản phẩm (Product ID) | 1SDA100467R1 |
| Tên sản phẩm | XT5S 630 Ekip Dip LS/I In=630 4p F F |
| Mô tả chi tiết | Aptomat khối (MCCB) Tmax XT5S 630 loại cố định 4 cực, đấu nối mặt trước, rơ le điện tử Ekip Dip LS/I dòng định mức 630A |
| Dòng điện định mức (In) | 630 Ampe |
| Số cực | 4 Cực |
| Điện áp hoạt động định mức (Ue) | 690 V AC |
| Điện áp cách điện định mức (Ui) | 1000 V |
| Điện áp chịu xung định mức (Uimp) | 8 kV |
| Tần số định mức | 50 / 60 Hz |
| Cấp độ cắt ngắn mạch (Performance Level) | S (Standard - Tiêu chuẩn) |
| Khả năng cắt ngắn mạch cực đại (Icu) tại 220-240V AC | 85 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch cực đại (Icu) tại 380-415V AC | 50 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch cực đại (Icu) tại 440V AC | 50 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch cực đại (Icu) tại 500V AC | 30 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch cực đại (Icu) tại 690V AC | 25 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch vận hành (Ics) tại 380-415V AC | 50 kA (100% Icu) |
| Loại rơ le bảo vệ (Trip Unit) | Ekip Dip LS/I |
| Loại rơ le | Điện tử (Electronic) |
| Chức năng bảo vệ | L (Quá tải), S (Ngắn mạch có thời gian trễ), I (Ngắn mạch tức thời) |
| Độ bền cơ học | 20.000 chu kỳ |
| Kiểu đấu nối thiết bị đầu cuối | Cố định - Mặt trước (Fixed Front) |
| Chiều rộng sản phẩm | 186 mm |
| Chiều cao sản phẩm | 205 mm |
| Chiều sâu sản phẩm | 103.5 mm |
| Khối lượng tịnh | 6.432 kg |
| Tiêu chuẩn áp dụng | IEC 60947 |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút



Chưa có đánh giá nào.