| Thông số kỹ thuật | Giá trị chi tiết |
|---|---|
| Mã sản phẩm (Product ID) | 1SDA100464R1 |
| Mã EAN | 8056221005414 |
| Mô tả danh mục | XT5S 400 Ekip Dip LS/I In=250 4p F F |
| Tên sản phẩm | Cầu dao tự động dạng khối (Molded Case Circuit Breaker) |
| Dòng sản phẩm | SACE Tmax XT |
| Loại sản phẩm | XT5 |
| Số cực | 4 Cực |
| Dòng điện định mức (In) | 250 Ampe |
| Tần số định mức | 50 / 60 Hertz |
| Điện áp hoạt động định mức (Ue) | 690 Vôn AC |
| Điện áp cách điện định mức (Ui) | 1000 Vôn |
| Điện áp chịu xung định mức (Uimp) | 8 kV |
| Khả năng cắt ngắn mạch giới hạn (Icu) tại 220-240V AC | 85 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch giới hạn (Icu) tại 380-415V AC | 50 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch giới hạn (Icu) tại 440V AC | 50 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch giới hạn (Icu) tại 500V AC | 30 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch giới hạn (Icu) tại 525V AC | 25 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch giới hạn (Icu) tại 690V AC | 25 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch vận hành (Ics) | 100% Khả năng cắt ngắn mạch giới hạn (Icu) |
| Mức độ dòng cắt ngắn mạch (Performance Level) | S (Standard - Tiêu chuẩn) |
| Bộ bảo vệ (Trip Unit) | Ekip Dip LS/I |
| Chức năng bảo vệ | LS/I (Quá tải, Ngắn mạch có thời gian trễ, Ngắn mạch tức thời) |
| Loại thiết bị đầu cuối (Terminal Connection Type) | Cố định - Mặt trước (Fixed Circuit-Breakers - Front) |
| Độ bền cơ học | 20,000 chu kỳ |
| Chiều rộng sản phẩm | 186 mm |
| Chiều cao sản phẩm | 205 mm |
| Chiều sâu sản phẩm | 103.5 mm |
| Khối lượng tịnh | 6.4 kg |
| Tiêu chuẩn áp dụng | IEC 60947 |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút




Chưa có đánh giá nào.