| Thông số kỹ thuật | Chi tiết / Giá trị |
|---|---|
| Mã sản phẩm (Product ID) | 1SDA100464R1 |
| Mô tả danh mục (Catalog Description) | XT5S 400 Ekip Dip LS/I In=250 4p F F |
| Mô tả chi tiết | Aptomat khối (MCCB) Tmax XT5S 400 loại cố định 4 cực, đấu nối mặt trước, rơ le điện tử Ekip Dip LS/I dòng định mức 250A |
| Tiêu chuẩn áp dụng | IEC 60947 |
| Số cực | 4 cực |
| Dòng điện định mức ($I_n$) | 250 A |
| Điện áp hoạt động định mức ($U_e$) | 690 V AC (Xoay chiều) |
| Điện áp cách điện định mức ($U_i$) | 1000 V |
| Điện áp chịu xung định mức ($U_{imp}$) | 8 kV |
| Tần số định mức | 50 / 60 Hz |
| Cấp độ dòng cắt ngắn mạch | S (Standard - Tiêu chuẩn) |
| Dòng cắt ngắn mạch tối đa ($I_{cu}$) tại 220-240V AC | 85 kA |
| Dòng cắt ngắn mạch tối đa ($I_{cu}$) tại 380-415V AC | 50 kA |
| Dòng cắt ngắn mạch tối đa ($I_{cu}$) tại 440V AC | 50 kA |
| Dòng cắt ngắn mạch tối đa ($I_{cu}$) tại 500V AC | 30 kA |
| Dòng cắt ngắn mạch tối đa ($I_{cu}$) tại 690V AC | 25 kA |
| Dòng cắt ngắn mạch làm việc ($I_{cs}$) | 100% dòng cắt ngắn mạch tối đa ($I_{cu}$) |
| Dòng ngắn mạch chịu đựng trong thời gian ngắn ($I_{cw}$) | 6 kA (trong 1 giây) |
| Loại bộ bảo vệ (Trip Unit) | Ekip Dip LS/I |
| Nguyên lý hoạt động bộ bảo vệ | Điện tử (Electronic) |
| Chức năng bảo vệ | LS/I (Quá tải, Ngắn mạch có thời gian trễ, Ngắn mạch tức thời) |
| Loại đấu nối | Cố định, Mặt trước (Fixed, Front) |
| Độ bền cơ khí | 20,000 chu kỳ |
| Kích thước (Rộng) | 186 mm |
| Kích thước (Cao) | 205 mm |
| Kích thước (Sâu) | 103.5 mm |
| Khối lượng tịnh | 6.4 kg (xấp xỉ) |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút




Chưa có đánh giá nào.