| Thông số kỹ thuật | Chi tiết |
|---|---|
| Mã sản phẩm (Product ID) | 1SDA100459R1 |
| Mô tả trên Catalog | XT5S 630 TMA 630-6300 4p F F InN=100%In |
| Tên đầy đủ | Cầu dao tự động Tmax XT5S 630 cố định 4 cực đấu nối mặt trước với bộ nhả nhiệt từ TMA dòng định mức 630A, bảo vệ trung tính 100% |
| Dòng sản phẩm | Sace Tmax XT |
| Loại sản phẩm | Cầu dao khối (Moulded Case Circuit Breaker) |
| Kích thước khung (Frame size) | XT5 |
| Số cực | 4 cực |
| Dòng điện định mức (In) | 630 Ampe |
| Điện áp hoạt động định mức (Ue) | 690 Volt xoay chiều (AC) |
| Điện áp cách điện định mức (Ui) | 1000 Volt |
| Điện áp chịu xung định mức (Uimp) | 8 kV |
| Tần số định mức | 50 / 60 Hertz |
| Cấp độ khả năng cắt ngắn mạch (Performance Level) | S (Tiêu chuẩn - Standard) |
| Khả năng cắt ngắn mạch tối đa (Icu) tại 415V AC | 50 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch vận hành (Ics) tại 415V AC | 50 kA |
| Loại bộ nhả (Trip Unit) | TMA (Nhiệt từ điều chỉnh được) |
| Phạm vi cài đặt bảo vệ nhiệt (L - Overload) | 0.7 đến 1 lần dòng định mức (441 Ampe ... 630 Ampe) |
| Phạm vi cài đặt bảo vệ từ (I - Short circuit) | 5 đến 10 lần dòng định mức (3150 Ampe ... 6300 Ampe) |
| Bảo vệ trung tính | 100% (Được bảo vệ hoàn toàn) |
| Loại đấu nối thiết bị đầu cuối | Cố định - Mặt trước (Fixed Front) |
| Độ bền cơ học | 20,000 chu kỳ |
| Chiều rộng (Net Width) | 186 mm |
| Chiều cao (Net Height) | 205 mm |
| Chiều sâu (Net Depth) | 103.5 mm |
| Trọng lượng tịnh | 6.4 kg |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút



Chưa có đánh giá nào.