| Thông số kỹ thuật | Giá trị / Chi tiết |
|---|---|
| Mã sản phẩm (Product ID) | 1SDA100453R1 |
| Mã EAN | 8056221005305 |
| Mô tả danh mục | XT5S 400 TMA 320-3200 4p F F InN=100%In |
| Tên đầy đủ | Cầu dao tự động SACE Tmax XT5S 400 cố định 4 cực đấu nối mặt trước với bộ bảo vệ nhiệt từ TMA 320A |
| Dòng điện định mức ($I_n$) | 320 Ampe |
| Khung dòng điện (Frame Size) | 400 Ampe |
| Số cực | 4 Cực |
| Điện áp hoạt động định mức ($U_e$) | 690 V AC (Xoay chiều) |
| Điện áp cách điện định mức ($U_i$) | 1000 V |
| Điện áp chịu xung định mức ($U_{imp}$) | 8 kV |
| Tần số định mức | 50 / 60 Hz |
| Loại bộ bảo vệ (Trip Unit) | TMA (Nhiệt từ) |
| Chức năng bảo vệ | LI (Quá tải và Ngắn mạch tức thời) |
| Dải cài đặt bảo vệ quá tải ($I_1$) | 224 Ampe đến 320 Ampe (Điều chỉnh 0.7 ... 1 x In) |
| Dải cài đặt bảo vệ ngắn mạch tức thời ($I_3$) | 1600 Ampe đến 3200 Ampe (Điều chỉnh 5 ... 10 x In) |
| Bảo vệ cực trung tính | 100% (Bảo vệ hoàn toàn như các pha chính) |
| Cấp độ khả năng cắt ngắn mạch | S (Tiêu chuẩn - Standard) |
| Khả năng cắt ngắn mạch giới hạn định mức ($I_{cu}$) tại 220/230/240V AC | 85 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch giới hạn định mức ($I_{cu}$) tại 380/415V AC | 50 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch giới hạn định mức ($I_{cu}$) tại 690V AC | 25 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch vận hành định mức ($I_{cs}$) tại 380/415V AC | 50 kA (100% Icu) |
| Độ bền cơ học | 20.000 chu kỳ |
| Kiểu đấu nối dây | Cố định, Mặt trước (Fixed Front) |
| Chiều rộng sản phẩm | 186 mm |
| Chiều cao sản phẩm | 205 mm |
| Chiều sâu sản phẩm | 103.5 mm |
| Khối lượng tịnh | 6.4 kg |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút




Chưa có đánh giá nào.