| Thông số / Đặc tính | Giá trị / Mô tả |
|---|---|
| Mã sản phẩm (ID) | 1SDA100452R1 |
| Mã EAN | 8056221005298 |
| Mô tả danh mục | XT5S 400 TMA 320-3200 4p F F InN=50%In |
| Tên sản phẩm đầy đủ | Cầu dao tự động Tmax XT5S 400 loại cố định 4 cực kết nối mặt trước với bộ bảo vệ nhiệt từ TMA dòng định mức 320A bảo vệ trung tính 50% |
| Dòng điện định mức (In) | 320 Ampe |
| Số cực | 4 Cực |
| Điện áp định mức (Ur) | 690 Vôn |
| Điện áp hoạt động định mức (Ue) | 690 Vôn AC |
| Điện áp chịu xung định mức (Uimp) | 8 kV |
| Điện áp cách điện định mức (Ui) | 1000 Vôn |
| Tần số định mức | 50 / 60 Hz |
| Loại bộ bảo vệ (Release) | TMA (Nhiệt từ điều chỉnh được) |
| Nguyên lý hoạt động của bộ bảo vệ | Nhiệt - Từ (Thermomagnetic) |
| Phạm vi cài đặt bảo vệ quá tải (L) | 224...320 Ampe (Điều chỉnh được 0.7...1 x In) |
| Phạm vi cài đặt bảo vệ ngắn mạch tức thời (I) | 1600...3200 Ampe (Điều chỉnh được 5...10 x In) |
| Bảo vệ cực trung tính (InN) | 50% dòng pha |
| Cấp độ hiệu suất ngắn mạch | S (Standard - Tiêu chuẩn) |
| Khả năng cắt ngắn mạch tới hạn định mức (Icu) tại 220/230/240V AC | 85 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch tới hạn định mức (Icu) tại 380/415/440V AC | 50 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch tới hạn định mức (Icu) tại 690V AC | 25 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch làm việc định mức (Ics) tại 380/415/440V AC | 50 kA (100% Icu) |
| Độ bền cơ học | 20,000 chu kỳ |
| Kiểu lắp đặt thiết bị | Cố định (Fixed) |
| Loại kết nối đầu cực | Mặt trước (Front) |
| Kích thước (Rộng) | 186 mm |
| Kích thước (Cao) | 185 mm |
| Kích thước (Sâu) | 83 mm |
| Khối lượng tịnh | 6.4 kg |
| Tiêu chuẩn áp dụng | IEC 60947 |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút



Chưa có đánh giá nào.