| Thông số kỹ thuật | Giá trị / Mô tả |
|---|---|
| Mã sản phẩm (ID) | 1SDA100425R1 |
| Mã EAN | 8056221005021 |
| Mô tả danh mục | XT5S 630 Ekip Dip LS/I In=630 3p F F |
| Tên sản phẩm | Cầu dao khối phân khối (Moulded Case Circuit Breaker) |
| Loại sản phẩm | Sace Tmax XT |
| Dòng điện định mức ($I_n$) | 630 Ampe |
| Số cực | 3 |
| Điện áp hoạt động định mức ($U_e$) | 690 V AC |
| Điện áp cách điện định mức ($U_i$) | 1000 V |
| Điện áp chịu xung định mức ($U_{imp}$) | 8 kV |
| Tần số định mức ($f$) | 50 / 60 Hertz |
| Cấp độ dòng ngắn mạch | S (Standard - Tiêu chuẩn) |
| Khả năng cắt ngắn mạch tới hạn định mức ($I_{cu}$) |
85 kA tại 220-240V AC 50 kA tại 380-415V AC 50 kA tại 440V AC 30 kA tại 500V AC 30 kA tại 525V AC 25 kA tại 690V AC |
| Khả năng cắt ngắn mạch thực tế định mức ($I_{cs}$) |
85 kA tại 220-240V AC 50 kA tại 380-415V AC 50 kA tại 440V AC 30 kA tại 500V AC 30 kA tại 525V AC 25 kA tại 690V AC |
| Dòng ngắn mạch chịu đựng trong thời gian ngắn ($I_{cw}$) | 6 kA |
| Loại bộ nhả (Release) | Ekip Dip LS/I |
| Loại bảo vệ | EL (Điện tử) |
| Chức năng bảo vệ | LS/I (Quá tải, Ngắn mạch có thời gian trễ, Ngắn mạch tức thời) |
| Cấu hình thiết bị đầu cuối | Cố định, Phía trước (Fixed Front) |
| Độ bền cơ học | 20.000 chu kỳ |
| Kích thước (Rộng x Cao x Sâu) | 140 mm x 205 mm x 103.5 mm |
| Khối lượng tịnh | 4.82 kg |
| Tiêu chuẩn áp dụng | IEC 60947 |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút




Chưa có đánh giá nào.