| Thông số kỹ thuật | Giá trị / Mô tả |
|---|---|
| Mã sản phẩm (Product ID) | 1SDA100424R1 |
| Mã EAN | 8056221005012 |
| Tên mô tả đầy đủ | XT5S 400 Ekip Dip LS/I In=400 3p F F |
| Dòng sản phẩm chính | SACE Tmax XT |
| Loại sản phẩm | Moulded Case Circuit Breaker (Aptomat khối) |
| Dòng điện định mức (In) | 400 Ampe |
| Số cực | 3 Cực |
| Điện áp hoạt động định mức (Ue) | 690 V AC |
| Điện áp cách điện định mức (Ui) | 1000 V |
| Điện áp chịu xung định mức (Uimp) | 8 kV |
| Tần số định mức | 50 / 60 Hz |
| Khả năng cắt ngắn mạch tối đa định mức (Icu) tại 220-240V AC | 85 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch tối đa định mức (Icu) tại 380-415V AC | 50 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch tối đa định mức (Icu) tại 440V AC | 50 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch tối đa định mức (Icu) tại 500V AC | 30 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch tối đa định mức (Icu) tại 690V AC | 25 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch làm việc định mức (Ics) tại 380-415V AC | 50 kA (100% Icu) |
| Mức độ dòng ngắn mạch (Performance Level) | S (Standard - Tiêu chuẩn) |
| Bộ nhả (Release) | Ekip Dip LS/I |
| Loại bộ nhả | EL (Electronic - Điện tử) |
| Chức năng bảo vệ | L (Quá tải), S (Ngắn mạch có thời gian trễ), I (Ngắn mạch tức thời) |
| Độ bền cơ học | 20.000 chu kỳ |
| Loại thiết bị đầu cuối | Cố định - Mặt trước (Fixed - Front) |
| Chiều rộng sản phẩm | 140 mm |
| Chiều cao sản phẩm | 205 mm |
| Chiều sâu sản phẩm | 103.5 mm |
| Khối lượng tịnh | 4.82 kg |
| Tiêu chuẩn áp dụng | IEC 60947 |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút



Chưa có đánh giá nào.