| Thông số / Đặc tính | Giá trị / Mô tả |
|---|---|
| Mã sản phẩm (Product ID) | 1SDA100388R1 |
| Mã EAN | 8056221004658 |
| Mô tả trên danh mục (Catalog Description) | XT5N 630 TMA 630-6300 4p F F InN=50%In |
| Tên sản phẩm | Cầu dao khối tự động (Moulded Case Circuit Breaker) |
| Loại sản phẩm | Tmax XT |
| Dòng điện định mức (In) | 630 A |
| Số cực | 4 |
| Điện áp cách điện định mức (Ui) | 1000 V |
| Điện áp chịu xung định mức (Uimp) | 8 kV |
| Điện áp hoạt động định mức (Ue) | 690 V AC |
| Loại mạng lưới điện | AC (Xoay chiều) / DC (Một chiều) |
| Tần số định mức | 50 / 60 Hz |
| Cấp độ dòng ngắn mạch (Short-Circuit Performance Level) | N (Normal - Trung bình) |
| Khả năng cắt ngắn mạch tới hạn định mức (Icu) tại 220-240V AC | 70 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch tới hạn định mức (Icu) tại 380-415V AC | 36 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch tới hạn định mức (Icu) tại 440V AC | 36 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch tới hạn định mức (Icu) tại 500V AC | 25 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch tới hạn định mức (Icu) tại 690V AC | 20 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch làm việc định mức (Ics) | 100% Icu (tương đương Icu tại các mức điện áp) |
| Dòng ngắn mạch chịu đựng trong thời gian ngắn (Icw) | 6 kA |
| Loại bộ bảo vệ (Release/Trip Unit) | TMA (Nhiệt - Từ có thể điều chỉnh) |
| Chức năng bảo vệ | LI (Quá tải và Ngắn mạch) |
| Dải cài đặt bảo vệ quá tải (L) | 441...630 A (0.7...1 x In) |
| Dải cài đặt bảo vệ ngắn mạch từ tính (I) | 3150...6300 A (5...10 x In) |
| Bảo vệ trung tính (Neutral Protection) | 50% dòng pha |
| Loại đấu nối thiết bị đầu cuối | Cố định, đấu nối mặt trước (Fixed Front - F F) |
| Độ bền cơ học | 20,000 chu kỳ |
| Chiều rộng sản phẩm | 186 mm |
| Chiều cao sản phẩm | 205 mm |
| Chiều sâu sản phẩm | 103.5 mm |
| Trọng lượng tịnh | 6.2 kg (xấp xỉ) |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút




Chưa có đánh giá nào.