| Thông số kỹ thuật | Giá trị |
|---|---|
| Mã sản phẩm (Product ID) | 1SDA100384R1 |
| Mô tả ngắn | XT5N 400 TMA 400-4000 4p F F InN=50%In |
| Tên thương mại | Tmax XT |
| Dòng sản phẩm chính | SACE Tmax XT |
| Loại sản phẩm | Cầu dao khối (Moulded Case Circuit Breaker) |
| Số cực | 4 |
| Dòng điện định mức (In) | 400 Ampe |
| Điện áp hoạt động định mức (Ue) | 690 Volt AC |
| Điện áp cách điện định mức (Ui) | 1000 Volt |
| Điện áp chịu xung định mức (Uimp) | 8 kilo Volt |
| Tần số định mức | 50 / 60 Hertz |
| Loại dòng điện | AC (Xoay chiều) |
| Tổn thất năng lượng | 24.1 Watt |
| Tên bộ nhả (Release) | TMA |
| Loại bộ nhả | Nhiệt - Từ (Thermomagnetic) |
| Dải cài đặt dòng ngắn mạch tức thời (I3) | 2000 ... 4000 Ampe |
| Cài đặt bảo vệ trung tính | 50% dòng định mức |
| Cấp độ hiệu suất ngắn mạch | N (Normal) |
| Khả năng cắt ngắn mạch cực đại (Icu) tại 220-240V AC | 70 kilo Ampe |
| Khả năng cắt ngắn mạch cực đại (Icu) tại 380-415V AC | 36 kilo Ampe |
| Khả năng cắt ngắn mạch cực đại (Icu) tại 440V AC | 36 kilo Ampe |
| Khả năng cắt ngắn mạch cực đại (Icu) tại 500V AC | 25 kilo Ampe |
| Khả năng cắt ngắn mạch cực đại (Icu) tại 690V AC | 20 kilo Ampe |
| Khả năng cắt ngắn mạch thực tế (Ics) tại 380-415V AC | 36 kilo Ampe |
| Độ bền cơ học | 20000 chu kỳ |
| Loại đấu nối cực | Cố định - Mặt trước (Fixed - Front) |
| Chiều rộng sản phẩm | 186 mm |
| Chiều cao sản phẩm | 205 mm |
| Chiều sâu sản phẩm | 103.5 mm |
| Khối lượng tịnh | 6.4 kg |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút



Chưa có đánh giá nào.