| Thông số kỹ thuật | Giá trị / Chi tiết |
|---|---|
| Mã sản phẩm (ABB ID) | 1SDA100383R1 |
| Tên mô tả sản phẩm | Cầu dao XT5N 400 TMA 320-3200 4p F F InN=100%In |
| Dòng sản phẩm | SACE Tmax XT |
| Loại sản phẩm | Cầu dao khối (MCCB) |
| Kích thước khung (Frame size) | XT5 |
| Số cực | 4 Cực |
| Dòng điện định mức (In) | 320 Ampe |
| Điện áp hoạt động định mức (Ue) | 690 V AC |
| Điện áp cách điện định mức (Ui) | 1000 V |
| Điện áp chịu xung định mức (Uimp) | 8 kV |
| Loại bộ nhả (Trip Unit) | TMA (Nhiệt từ có thể điều chỉnh) |
| Phạm vi cài đặt bảo vệ quá tải (L) | 224 Ampe đến 320 Ampe (Điều chỉnh 0.7 đến 1 lần dòng định mức) |
| Phạm vi cài đặt bảo vệ ngắn mạch tức thời (I) | 1600 Ampe đến 3200 Ampe (Điều chỉnh 5 đến 10 lần dòng định mức) |
| Bảo vệ cực trung tính (InN) | 100% (Bảo vệ trung tính bằng dòng pha) |
| Mã khả năng cắt ngắn mạch | N (Normal - Bình thường) |
| Khả năng cắt ngắn mạch tới hạn thực tế (Icu) tại 220-240V AC | 70 kiloAmpe |
| Khả năng cắt ngắn mạch tới hạn thực tế (Icu) tại 380-415V AC | 36 kiloAmpe |
| Khả năng cắt ngắn mạch tới hạn thực tế (Icu) tại 690V AC | 20 kiloAmpe |
| Khả năng cắt ngắn mạch làm việc (Ics) | 100% Khả năng cắt ngắn mạch tới hạn (Icu) |
| Loại đấu nối thiết bị đầu cuối | Cố định mặt trước (Fixed Front) |
| Độ bền cơ khí | 20000 chu kỳ |
| Chiều rộng sản phẩm | 186 mm |
| Chiều cao sản phẩm | 205 mm |
| Chiều sâu sản phẩm | 103.5 mm |
| Trọng lượng tịnh | 5.248 kg |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút




Chưa có đánh giá nào.