| Thông số kỹ thuật | Chi tiết |
|---|---|
| Mã sản phẩm (Product ID) | 1SDA100352R1 |
| Mô tả sản phẩm | XT5N 400 Ekip Dip LS/I In=250 3p F F |
| Dòng sản phẩm | SACE Tmax XT |
| Loại sản phẩm | Cầu dao tự động dạng khối (MCCB) |
| Số cực | 3 Cực |
| Dòng điện định mức (In) | 250 Ampe |
| Điện áp hoạt động định mức (Ue) | 690 V AC |
| Điện áp cách điện định mức (Ui) | 1000 V |
| Điện áp chịu xung định mức (Uimp) | 8 kV |
| Tần số định mức | 50 / 60 Hertz |
| Cấp độ dòng cắt ngắn mạch (Performance Level) | N (Normal - Trung bình) |
| Khả năng cắt ngắn mạch cực đại (Icu) tại 220-240V AC | 70 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch cực đại (Icu) tại 380-415V AC | 36 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch cực đại (Icu) tại 440V AC | 36 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch cực đại (Icu) tại 500V AC | 25 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch cực đại (Icu) tại 690V AC | 20 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch vận hành (Ics) | 100% khả năng cắt ngắn mạch cực đại (Icu) |
| Loại bộ bảo vệ (Release/Trip Unit) | Ekip Dip LS/I |
| Chức năng bảo vệ | L (Quá tải), S (Ngắn mạch có trễ), I (Ngắn mạch tức thời) |
| Loại hành trình giải phóng (Release Type) | Điện tử (Electronic) |
| Cấu hình đấu nối | Cố định (Fixed) - Mặt trước (Front) |
| Độ bền cơ học | 20000 chu kỳ |
| Chiều rộng sản phẩm | 140 mm |
| Chiều cao sản phẩm | 205 mm |
| Chiều sâu sản phẩm | 103.5 mm |
| Trọng lượng tịnh | 4.82 kg |
| Tiêu chuẩn áp dụng | IEC 60947 |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút




Chưa có đánh giá nào.