| Thông số kỹ thuật | Chi tiết |
|---|---|
| Mã sản phẩm (Product ID) | 1SDA100344R1 |
| Mô tả sản phẩm | XT5N 400 TMA 320-3200 3p F F |
| Loại sản phẩm mở rộng | SACE Tmax XT |
| Tiêu chuẩn áp dụng | IEC 60947 |
| Số cực | 3 cực |
| Dòng điện định mức (In) | 320 Ampe |
| Dòng khung kích thước (Frame size) | 400 Ampe |
| Điện áp hoạt động định mức (Ue) | 690 V AC |
| Điện áp cách điện định mức (Ui) | 1000 V |
| Khả năng chịu xung điện áp định mức (Uimp) | 8 kV |
| Loại rơ le (Bộ bảo vệ) | TMA (Nhiệt từ điều chỉnh được) |
| Phạm vi cài đặt bảo vệ quá tải (I1) | 224 Ampe đến 320 Ampe (0.7 đến 1 lần dòng định mức) |
| Phạm vi cài đặt bảo vệ ngắn mạch tức thời (I3) | 1600 Ampe đến 3200 Ampe (5 đến 10 lần dòng định mức) |
| Mức độ dòng ngắn mạch (Short-Circuit Performance Level) | N (Normal - Trung bình) |
| Khả năng cắt ngắn mạch tới hạn (Icu) tại 220/230/240V AC | 70 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch tới hạn (Icu) tại 380/415V AC | 36 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch tới hạn (Icu) tại 440V AC | 36 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch tới hạn (Icu) tại 500V AC | 25 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch tới hạn (Icu) tại 690V AC | 20 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch làm việc (Ics) tại 380/415V AC | 36 kA (100% Icu) |
| Độ bền cơ học | 20000 chu kỳ hoạt động |
| Kiểu đấu nối đầu cực | Phía trước (Front), Cố định (Fixed) |
| Kích thước (Rộng) | 140 mm |
| Kích thước (Cao) | 205 mm |
| Kích thước (Sâu) | 103.5 mm |
| Khối lượng tịnh | 4.788 kg |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút




Chưa có đánh giá nào.