| Thông số kỹ thuật | Chi tiết / Giá trị |
|---|---|
| Mã sản phẩm (Product ID) | 1SDA080848R1 |
| Mã EAN | 8015644873769 |
| Mô tả danh mục | XT1S 160 TMD 32-450 4p F F |
| Tên sản phẩm | Cầu dao tự động dạng khối (Moulded Case Circuit Breaker) |
| Dòng sản phẩm | Tmax XT |
| Loại sản phẩm | XT1 |
| Số cực | 4 cực |
| Dòng điện định mức ($I_n$) | 32 Ampe |
| Điện áp hoạt động định mức ($U_e$) | 690 Vôn AC / 500 Vôn DC |
| Điện áp cách điện định mức ($U_i$) | 800 Vôn |
| Điện áp chịu xung định mức ($U_{imp}$) | 8 kV |
| Tần số định mức | 50 / 60 Hertz |
| Loại bộ nhả (Release) | TMD (Từ - Nhiệt) |
| Chức năng bộ nhả | LI (Bảo vệ quá tải và ngắn mạch) |
| Phạm vi cài đặt dòng nhiệt ($I_1$) | 22.4 ... 32 Ampe (Điều chỉnh được 0.7 ... 1 x $I_n$) |
| Cài đặt dòng ngắn mạch từ tính ($I_3$) | 450 Ampe (Cố định) |
| Khả năng cắt ngắn mạch giới hạn ($I_{cu}$) tại 220-240V AC | 85 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch giới hạn ($I_{cu}$) tại 380-415V AC | 50 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch giới hạn ($I_{cu}$) tại 440V AC | 50 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch giới hạn ($I_{cu}$) tại 500V AC | 36 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch giới hạn ($I_{cu}$) tại 690V AC | 8 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch thực tế ($I_{cs}$) | 100% của $I_{cu}$ ở mọi cấp điện áp |
| Cấp độ perfomance (Khả năng cắt) | S (Standard - Tiêu chuẩn) |
| Độ bền cơ học | 25000 chu kỳ |
| Kiểu đấu nối cực | Cố định - Mặt trước (Fixed - Front) |
| Chiều rộng sản phẩm | 101.6 mm |
| Chiều cao sản phẩm | 130 mm |
| Chiều sâu sản phẩm | 70 mm |
| Khối lượng tịnh | Khoảng 1.4 kg |
| Tiêu chuẩn áp dụng | IEC 60947 |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút



Chưa có đánh giá nào.