| Thông số kỹ thuật | Giá trị chi tiết |
|---|---|
| Mã sản phẩm (Product ID) | 1SDA080843R1 |
| Mô tả danh mục | XT1N 160 TMF 20-450 4p F F |
| Mô tả chi tiết | Cầu dao tự động Tmax XT1N 160 cố định 4 cực với đầu nối mặt trước và bộ nhả nhiệt từ TMF R 20-450 Ampe |
| Dòng sản phẩm | SACE Tmax XT |
| Loại sản phẩm | Cầu dao vỏ đúc (Moulded Case Circuit Breaker) |
| Số cực | 4 cực |
| Dòng điện định mức (In) | 20 Ampe |
| Điện áp hoạt động định mức (Ue) | 690 Vôn AC (Xoay chiều) / 500 Vôn DC (Một chiều) |
| Điện áp cách điện định mức (Ui) | 800 Vôn |
| Điện áp chịu xung định mức (Uimp) | 8 kV |
| Tần số định mức | 50 / 60 Hertz |
| Loại bộ nhả (Trip Unit) | TMF (Nhiệt từ cố định) |
| Chức năng bảo vệ | TM (Nhiệt từ) |
| Cài đặt dòng ngắn mạch từ tính (Im) | 450 Ampe |
| Cấp độ hiệu suất ngắn mạch | N (Normal - Bình thường) |
| Khả năng cắt ngắn mạch tới hạn định mức (Icu) tại 220-240V AC | 65 kA (kilo Ampe) |
| Khả năng cắt ngắn mạch tới hạn định mức (Icu) tại 380-415V AC | 36 kA (kilo Ampe) |
| Khả năng cắt ngắn mạch tới hạn định mức (Icu) tại 440V AC | 36 kA (kilo Ampe) |
| Khả năng cắt ngắn mạch tới hạn định mức (Icu) tại 500V AC | 30 kA (kilo Ampe) |
| Khả năng cắt ngắn mạch tới hạn định mức (Icu) tại 690V AC | 6 kA (kilo Ampe) |
| Khả năng cắt ngắn mạch dịch vụ định mức (Ics) | 100% dòng ngắn mạch tới hạn (Icu) tại tất cả các mức điện áp (trừ 690V là 50%) |
| Độ bền cơ học | 25000 chu kỳ |
| Kiểu kết nối thiết bị đầu cuối | Cố định - Mặt trước (Fixed Front) |
| Chiều rộng sản phẩm | 101.6 mm |
| Chiều cao sản phẩm | 130 mm |
| Chiều sâu sản phẩm | 70 mm |
| Khối lượng tịnh | 1.38 kg (xấp xỉ 1.4 kg) |
| Tiêu chuẩn áp dụng | IEC 60947 |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút



Chưa có đánh giá nào.