| Thông số kỹ thuật | Giá trị |
|---|---|
| Mã sản phẩm (Product ID) | 1SDA080840R1 |
| Mô tả trên catalog | XT1C 160 TMD 16-450 4p F F |
| Mô tả chi tiết | Cầu dao tự động Tmax XT1C 160 loại cố định 4 cực, đấu nối mặt trước, bộ nhả nhiệt từ TMD R 16-450 A |
| Loại sản phẩm | Cầu dao khối (Moulded Case Circuit Breaker) |
| Tiêu chuẩn áp dụng | IEC 60947-2 |
| Số cực | 4 cực |
| Dòng điện định mức (In) | 16 Ampe |
| Dòng điện không gián đoạn định mức (Iu) | 160 Ampe |
| Loại bộ nhả (Release Type) | TMD (Nhiệt từ - Thermomagnetic) |
| Phạm vi cài đặt bảo vệ quá tải (L) | 11.2 ... 16 Ampe |
| Dòng bảo vệ ngắn mạch tức thời định mức (Ii) | 450 Ampe |
| Điện áp cách điện định mức (Ui) | 800 Volt |
| Điện áp chịu xung định mức (Uimp) | 8 kiloVolt |
| Điện áp hoạt động định mức (Ur) | 690 Volt AC / 500 Volt DC |
| Cấp độ dòng cắt ngắn mạch | C (25kA tại 380/415V AC) |
| Khả năng cắt ngắn mạch tới hạn định mức (Icu) tại 220-240V AC | 40 kiloAmpe |
| Khả năng cắt ngắn mạch tới hạn định mức (Icu) tại 380-415V AC | 25 kiloAmpe |
| Khả năng cắt ngắn mạch tới hạn định mức (Icu) tại 440V AC | 25 kiloAmpe |
| Khả năng cắt ngắn mạch tới hạn định mức (Icu) tại 500V AC | 18 kiloAmpe |
| Khả năng cắt ngắn mạch tới hạn định mức (Icu) tại 690V AC | 4 kiloAmpe |
| Khả năng cắt ngắn mạch làm việc định mức (Ics) tại 220-240V AC | 40 kiloAmpe (100% Icu) |
| Khả năng cắt ngắn mạch làm việc định mức (Ics) tại 380-415V AC | 25 kiloAmpe (100% Icu) |
| Khả năng cắt ngắn mạch làm việc định mức (Ics) tại 440V AC | 12.5 kiloAmpe (50% Icu) |
| Khả năng cắt ngắn mạch làm việc định mức (Ics) tại 500V AC | 9 kiloAmpe (50% Icu) |
| Khả năng cắt ngắn mạch làm việc định mức (Ics) tại 690V AC | 4 kiloAmpe (100% Icu) |
| Độ bền cơ học | 25000 chu kỳ hoạt động |
| Kiểu đấu nối terminal | Mặt trước (Front) - Cố định (Fixed) |
| Kích thước (Rộng x Cao x Sâu) | 101.6 mm x 130 mm x 70 mm |
| Khối lượng tịnh | 1.383 kg |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút




Chưa có đánh giá nào.