| Thông số kỹ thuật | Giá trị / Mô tả |
|---|---|
| Mã sản phẩm (Product ID) | 1SDA080838R1 |
| Tên sản phẩm (Catalog Description) | XT1H 160 TMD 32-450 3p F F |
| Mô tả chi tiết | Cầu dao tự động Tmax XT1H 160 cố định 3 cực, đấu nối mặt trước, bộ nhả từ nhiệt TMD dòng định mức 32A, dòng từ 450A |
| Dòng sản phẩm chính | SACE Tmax XT |
| Loại sản phẩm | Cầu dao tự động dạng khối (Molded Case Circuit Breaker) |
| Tiêu chuẩn | IEC |
| Số cực | 3 Cực |
| Dòng điện định mức ($I_n$) | 32 Ampe |
| Điện áp hoạt động định mức ($U_e$) | 690 V (Xoay chiều) / 500 V (Một chiều) |
| Điện áp cách điện định mức ($U_i$) | 800 V |
| Điện áp chịu xung định mức ($U_{imp}$) | 8 kV |
| Tần số định mức | 50 / 60 Hz |
| Loại bộ nhả (Trip Unit) | TMD (Từ nhiệt) |
| Phạm vi cài đặt bảo vệ quá tải (L) | 22.4 ... 32 Ampe (Điều chỉnh được 0.7...1 x In) |
| Phạm vi cài đặt bảo vệ ngắn mạch (I) | 450 Ampe (Cố định) |
| Mức độ dòng ngắn mạch (Performance Level) | H (High - Cao) |
| Khả năng cắt ngắn mạch tới hạn định mức ($I_{cu}$) tại 220/230/240V AC | 100 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch tới hạn định mức ($I_{cu}$) tại 380/415V AC | 70 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch tới hạn định mức ($I_{cu}$) tại 440V AC | 70 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch tới hạn định mức ($I_{cu}$) tại 500V AC | 50 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch tới hạn định mức ($I_{cu}$) tại 690V AC | 15 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch làm việc định mức ($I_{cs}$) tại 220/240V AC | 100% $I_{cu}$ (100 kA) |
| Khả năng cắt ngắn mạch làm việc định mức ($I_{cs}$) tại 380/415V AC | 100% $I_{cu}$ (70 kA) |
| Khả năng cắt ngắn mạch làm việc định mức ($I_{cs}$) tại 440V AC | 75% $I_{cu}$ (52.5 kA) |
| Khả năng cắt ngắn mạch làm việc định mức ($I_{cs}$) tại 500V AC | 50% $I_{cu}$ (25 kA) |
| Khả năng cắt ngắn mạch làm việc định mức ($I_{cs}$) tại 690V AC | 100% $I_{cu}$ (15 kA) |
| Khả năng cắt ngắn mạch tại điện áp một chiều (250V DC - 2 cực nối tiếp) | 70 kA ($I_{cu}$) / 100% ($I_{cs}$) |
| Khả năng cắt ngắn mạch tại điện áp một chiều (500V DC - 3 cực nối tiếp) | 70 kA ($I_{cu}$) / 100% ($I_{cs}$) |
| Độ bền cơ học | 25,000 chu kỳ |
| Loại kết nối thiết bị đầu cuối | Cố định, Phía trước (Fixed, Front) |
| Kích thước (Rộng) | 76.2 mm |
| Kích thước (Cao) | 130 mm |
| Kích thước (Sâu) | 70 mm |
| Trọng lượng tịnh | 1.1 kg |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút



Chưa có đánh giá nào.