| Thông số kỹ thuật | Giá trị / Chi tiết |
|---|---|
| Mã sản phẩm (Product ID) | 1SDA080830R1 |
| Mã EAN | 8015644873587 |
| Mô tả danh mục | XT1S 160 TMF 16-450 3p F F |
| Tên sản phẩm | Moulded Case Circuit Breaker (Aptomat khối) |
| Loại sản phẩm | SACE Tmax XT |
| Tiêu chuẩn áp dụng | IEC (Ủy ban Kỹ thuật Điện Quốc tế) |
| Số cực | 3 cực |
| Dòng điện định mức ($I_n$) | 16 Ampe |
| Điện áp hoạt động định mức ($U_e$) | 690 Volt xoay chiều (AC) |
| Điện áp cách điện định mức ($U_i$) | 800 Volt |
| Điện áp chịu xung định mức ($U_{imp}$) | 8 kiloVolt |
| Tần số định mức | 50 / 60 Hertz |
| Khả năng cắt ngắn mạch giới hạn định mức ($I_{cu}$) tại 220-240V AC | 85 kiloAmpe |
| Khả năng cắt ngắn mạch giới hạn định mức ($I_{cu}$) tại 380-415V AC | 50 kiloAmpe |
| Khả năng cắt ngắn mạch giới hạn định mức ($I_{cu}$) tại 440V AC | 50 kiloAmpe |
| Khả năng cắt ngắn mạch giới hạn định mức ($I_{cu}$) tại 500V AC | 36 kiloAmpe |
| Khả năng cắt ngắn mạch giới hạn định mức ($I_{cu}$) tại 690V AC | 8 kiloAmpe |
| Khả năng cắt ngắn mạch làm việc định mức ($I_{cs}$) tại 220-240V AC | 100% dòng $I_{cu}$ (85 kiloAmpe) |
| Khả năng cắt ngắn mạch làm việc định mức ($I_{cs}$) tại 380-415V AC | 100% dòng $I_{cu}$ (50 kiloAmpe) |
| Mức độ dòng ngắn mạch (Short-Circuit Performance Level) | S (Standard - Tiêu chuẩn) |
| Loại bộ nhả (Trip Unit) | TMF (Nhiệt - Từ cố định) |
| Cài đặt thiết bị bảo vệ quá tải ($I_1$) | 16 Ampe (Cố định) |
| Cài đặt thiết bị bảo vệ ngắn mạch tức thời ($I_3$) | 450 Ampe (Cố định) |
| Loại kết nối đầu cực | Cố định mặt trước (Fixed Front - F F) |
| Độ bền cơ học | 25000 chu kỳ |
| Chiều rộng sản phẩm | 76.2 mm |
| Chiều cao sản phẩm | 130 mm |
| Chiều sâu sản phẩm | 70 mm |
| Khối lượng tịnh | 1.1 kg |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút




Chưa có đánh giá nào.