| Thông số kỹ thuật | Giá trị / Chi tiết |
|---|---|
| Mã sản phẩm (Product ID) | 1SDA080829R1 |
| Mã EAN | 8015644873570 |
| Mô tả danh mục ABB | XT1N 160 TMD 25-450 3p F F |
| Tên sản phẩm đầy đủ | SACE Tmax XT Moulded Case Circuit Breaker |
| Dòng sản phẩm chính | SACE Tmax XT |
| Loại sản phẩm | XT1 |
| Số cực | 3 Cực |
| Dòng điện định mức (In) | 25 Amperes |
| Dòng khung kích thước (Iu) | 160 Amperes |
| Điện áp định mức (Ur) | 690 Volts |
| Điện áp chịu xung định mức (Uimp) | 8 kV |
| Điện áp cách điện định mức (Ui) | 800 Volts |
| Tần số định mức | 50 / 60 Hertz |
| Cấp độ cắt ngắn mạch (Short-Circuit Performance Level) | N (Normal - Trung bình) |
| Khả năng cắt ngắn mạch giới hạn định mức (Icu) tại 220-240V AC | 65 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch giới hạn định mức (Icu) tại 380-415V AC | 36 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch giới hạn định mức (Icu) tại 440V AC | 36 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch giới hạn định mức (Icu) tại 500V AC | 30 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch giới hạn định mức (Icu) tại 690V AC | 6 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch vận hành định mức (Ics) | 100% của Icu (tại tất cả các mức điện áp trên, ngoại trừ 690V là 50%) |
| Loại rơ le bảo vệ (Release Type) | TMD (Thermal Magnetic - Nhiệt Từ) |
| Cài đặt dòng bảo vệ quá tải (L - Thermal) | Điều chỉnh được từ 17.5 đến 25 Amperes (0.7...1 x In) |
| Cài đặt dòng bảo vệ ngắn mạch tức thời (I - Magnetic) | Cố định tại 450 Amperes |
| Loại kết nối đầu cực | Cố định - Mặt trước (Fixed Front) |
| Độ bền cơ khí (Mechanical Durability) | 25000 chu kỳ |
| Chiều rộng sản phẩm | 76.2 mm |
| Chiều cao sản phẩm | 130 mm |
| Chiều sâu sản phẩm | 70 mm |
| Khối lượng tịnh | 1.1 kg |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút




Chưa có đánh giá nào.