| Thông số kỹ thuật | Giá trị |
|---|---|
| Mã sản phẩm (Product ID) | 1SDA080827R1 |
| Tên sản phẩm (Product Name) | XT1N 160 TMF 16-450 3p F F |
| Mô tả sản phẩm | Cầu dao tự động khối Tmax XT1N 160, 3 cực, Front Terminals |
| Dòng điện định mức ($I_n$) | 16 A |
| Dòng điện khung ($I_u$) | 160 A |
| Ngưỡng dòng cắt từ ($I_i$) | 450 A |
| Số cực (Number of Poles) | 3 |
| Điện áp làm việc định mức ($U_e$) | 690 V AC / 500 V DC |
| Điện áp cách điện định mức ($U_i$) | 800 V |
| Điện áp chịu xung định mức ($U_{imp}$) | 8 kV |
| Khả năng cắt ngắn mạch giới hạn ($I_{cu}$) tại 415V AC | 36 kA |
| Loại bộ nhả (Trip Unit) | TMF (Nhiệt từ cố định / Thermomagnetic Fixed) |
| Kiểu đấu nối (Terminal Connection Type) | Cố định phía trước (Fixed Front - F F) |
| Độ bền cơ học (Mechanical Durability) | 25000 chu kỳ |
| Độ bền điện (Electrical Durability) | 8000 chu kỳ |
| Kích thước (Rộng x Cao x Sâu) | 76.2 mm x 130 mm x 70 mm |
| Trọng lượng tịnh (Net Weight) | 1.1 kg |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút




Chưa có đánh giá nào.