| Thông số kỹ thuật | Giá trị / Mô tả |
|---|---|
| Mã sản phẩm (Product ID) | 1SDA079814R1 |
| Mô tả danh mục | A0C 100 TMF 100-1000 3p F F |
| Tên sản phẩm | Cầu dao tự động dạng khối (Molded Case Circuit Breaker) |
| Dòng sản phẩm | SACE FORMULA |
| Kích thước khung (Frame Size) | A0 |
| Số cực | 3 Cực |
| Dòng điện định mức ($I_n$) | 100 Ampe |
| Điện áp hoạt động định mức ($U_e$) | 550 V AC / 250 V DC |
| Điện áp cách điện định mức ($U_i$) | 690 V |
| Điện áp chịu xung định mức ($U_{imp}$) | 6 kV |
| Tần số định mức | 50 / 60 Hz |
| Khả năng cắt ngắn mạch giới hạn định mức ($I_{cu}$) tại 240V AC | 25 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch giới hạn định mức ($I_{cu}$) tại 380V AC | 10 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch giới hạn định mức ($I_{cu}$) tại 415V AC | 10 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch vận hành định mức ($I_{cs}$) tại 415V AC | 5 kA (50% của $I_{cu}$) |
| Loại bộ bảo vệ (Release Type) | TMF (Nhiệt từ cố định) |
| Chức năng bảo vệ | Bảo vệ quá tải và ngắn mạch |
| Dòng cài đặt ngắn mạch từ tính ($I_m$) | 1000 Ampe |
| Kiểu đấu nối cực | Mặt trước (Front) |
| Độ bền cơ học | 8500 chu kỳ |
| Độ bền điện | 1500 chu kỳ (tại 415 V In) |
| Chiều rộng sản phẩm | 76.2 mm |
| Chiều cao sản phẩm | 130 mm |
| Chiều sâu sản phẩm | 60 mm |
| Khối lượng tịnh | 0.7 kg |
| Tiêu chuẩn áp dụng | IEC 60947 |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút



Chưa có đánh giá nào.