| Thông số kỹ thuật | Giá trị / Chi tiết |
|---|---|
| Mã sản phẩm (Product ID) | 1SDA079811R1 |
| Mô tả sản phẩm (Catalog Description) | A0C 125 TMF 40-400 3p F F |
| Tên thương mại | FORMULA A0C 125 Fixed Three-Pole |
| Dòng sản phẩm | SACE FORMULA |
| Tiêu chuẩn áp dụng | IEC 60947 |
| Số cực | 3 Cực |
| Dòng điện định mức (In) | 40 Ampe |
| Điện áp hoạt động định mức (Ue) | 550 V AC / 250 V DC |
| Điện áp cách điện định mức (Ui) | 690 V |
| Điện áp chịu xung định mức (Uimp) | 6 kV |
| Tần số định mức | 50 / 60 Hz |
| Khả năng cắt ngắn mạch tới hạn (Icu) tại 240V AC | 25 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch tới hạn (Icu) tại 380V AC | 10 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch tới hạn (Icu) tại 415V AC | 10 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch tới hạn (Icu) tại 250V DC | 10 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch vận hành (Ics) tại 240V AC | 12.5 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch vận hành (Ics) tại 380V AC | 5 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch vận hành (Ics) tại 415V AC | 5 kA |
| Cấp độ hiệu suất ngắn mạch | C |
| Loại bộ bảo vệ (Release Type) | TMF (Nhiệt từ cố định) |
| Cài đặt dòng ngắn mạch (Short-Circuit Release) | 400 Ampe |
| Loại đấu nối cực | Trước - Cố định (Front - Fixed) |
| Kích thước chiều rộng (Net Width) | 76.2 mm |
| Kích thước chiều cao (Net Height) | 130 mm |
| Kích thước chiều sâu (Net Depth) | 60 mm |
| Trọng lượng tịnh (Net Weight) | 0.7 kg |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút



Chưa có đánh giá nào.