| Thông số kỹ thuật | Giá trị chi tiết |
|---|---|
| Mã sản phẩm (Product ID) | 1SDA079810R1 |
| Mô tả sản phẩm | A0C 100 TMF 30-300 3p F F |
| Tên sản phẩm | Moulded Case Circuit Breaker (Cầu dao tự động dạng khối) |
| Dòng sản phẩm chính | SACE FORMULA |
| Số cực | 3 Cực |
| Dòng điện định mức (In) | 30 Ampe |
| Dòng điện không gián đoạn định mức (Iu) | 100 Ampe |
| Điện áp vận hành định mức (Ue) | 415 V AC |
| Điện áp cách điện định mức (Ui) | 690 V |
| Điện áp chịu xung định mức (Uimp) | 6 kV |
| Khả năng cắt ngắn mạch tối đa (Icu) tại 240V AC | 10 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch tối đa (Icu) tại 380V AC | 10 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch tối đa (Icu) tại 415V AC | 10 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch vận hành (Ics) tại 415V AC | 5 kA (50% Icu) |
| Cấp độ hiệu suất ngắn mạch | C |
| Loại bộ nhả (Release Type) | Thermomagnetic (Nhiệt từ) - TMF |
| Độ bền cơ khí | 8500 chu kỳ |
| Độ bền điện | 1500 chu kỳ |
| Kích thước (Rộng x Cao x Sâu) | 76.2 mm x 130 mm x 60 mm |
| Trọng lượng tịnh | 0.75 kg |
| Loại kết nối cực | Mặt trước (Front) |
| Phiên bản | Cố định (Fixed - F) |
| Tiêu chuẩn | IEC |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút



Chưa có đánh giá nào.