| Thông số kỹ thuật | Giá trị |
|---|---|
| Mã sản phẩm (Order Code) | 1SDA079809R1 |
| Tên sản phẩm | MCCB A0B 100 TMF 100-1000 3p F F |
| Dòng sản phẩm | SACE FORMULA |
| Loại sản phẩm | Cầu dao tự động dạng khối (Molded Case Circuit Breaker) |
| Dòng định mức (In) | 100 A |
| Số cực | 3 cực (3P) |
| Khả năng cắt ngắn mạch tới hạn (Icu) | 7.5 kA |
| Điện áp hoạt động định mức (Ue) | 550 V AC / 250 V DC |
| Điện áp cách điện định mức (Ui) | 690 V |
| Điện áp chịu xung định mức (Uimp) | 6 kV |
| Loại trip (Bộ bảo vệ) | TMF (Nhiệt từ cố định) |
| Ngưỡng bảo vệ từ (ngắn mạch) | 1000 A (Cố định) |
| Ngưỡng bảo vệ nhiệt (quá tải) | 100 A (Cố định) |
| Loại lắp đặt | Cố định (Fixed) |
| Kiểu đấu nối | Đấu nối mặt trước (Front) |
| Kích thước (Rộng x Sâu x Cao) | 76.2 mm x 60 mm x 130 mm |
| Tiêu chuẩn áp dụng | IEC 60947-2 |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút



Chưa có đánh giá nào.