| Thông số kỹ thuật | Giá trị chi tiết |
|---|---|
| Mã sản phẩm (Product ID) | 1SDA079807R1 |
| Tên sản phẩm đầy đủ | A0B 63 TMF 63-630 3p F F |
| Mô tả sản phẩm | Cầu dao tự động khối (MCCB) FORMULA A0B 63 cố định 3 cực với cực đấu nối phía trước và bộ nhả nhiệt từ TMF R 63-630 A |
| Dòng sản phẩm | SACE FORMULA |
| Tiêu chuẩn áp dụng | IEC 60947 |
| Số cực | 3 Cực |
| Dòng điện định mức (In) | 63 Ampe |
| Điện áp làm việc định mức (Ue) | 550 Volt xoay chiều (AC) / 250 Volt một chiều (DC) |
| Điện áp cách điện định mức (Ui) | 690 Volt |
| Điện áp chịu xung định mức (Uimp) | 6 kV |
| Khả năng cắt ngắn mạch tới hạn định mức (Icu) tại 240V AC | 25 kA (Kilo Ampe) |
| Khả năng cắt ngắn mạch tới hạn định mức (Icu) tại 380V AC | 18 kA (Kilo Ampe) |
| Khả năng cắt ngắn mạch tới hạn định mức (Icu) tại 415V AC | 18 kA (Kilo Ampe) |
| Khả năng cắt ngắn mạch tới hạn định mức (Icu) tại 500V AC | 5 kA (Kilo Ampe) |
| Khả năng cắt ngắn mạch làm việc định mức (Ics) tại 415V AC | 9 kA (50% của Icu) |
| Loại bộ nhả (Trip Unit) | TMF (Nhiệt từ cố định) |
| Cài đặt bảo vệ quá tải (L) | Cố định ở mức 63 Ampe |
| Cài đặt bảo vệ ngắn mạch (I) | Cố định ở mức 630 Ampe |
| Loại đấu nối | Đấu nối phía trước (Front) |
| Độ bền cơ học | 8500 chu kỳ hoạt động |
| Độ bền điện | 1500 chu kỳ hoạt động (tại 415 V In) |
| Kích thước (Rộng x Cao x Sâu) | 76.2 mm x 130 mm x 60 mm |
| Trọng lượng tịnh | 0.297 kg |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút



Chưa có đánh giá nào.