| Thông số kỹ thuật | Giá trị |
|---|---|
| Mã sản phẩm | 1SDA079806R1 |
| Tên sản phẩm | Cầu dao tự động dạng khối MCCB A0B 40 TMF 40-400 3p F F |
| Dòng sản phẩm | Formula A0 |
| Số cực | 3 cực |
| Dòng điện định mức (In) | 40 A |
| Khả năng cắt ngắn mạch tới hạn (Icu) | 7.5 kA (tại 415 V AC) |
| Điện áp làm việc định mức (Ue) | 550 V AC / 250 V DC |
| Điện áp cách điện định mức (Ui) | 690 V |
| Điện áp chịu xung định mức (Uimp) | 6 kV |
| Loại Trip (Bảo vệ) | TMF (Nhiệt từ cố định) |
| Kích thước (Rộng x Cao x Sâu) | 76.2 mm x 130 mm x 60 mm |
| Tần số định mức | 50/60 Hz |
| Độ bền cơ học | 25000 chu kỳ |
| Độ bền điện | 4000 chu kỳ |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút



Chưa có đánh giá nào.