| Thông số kỹ thuật | Giá trị |
|---|---|
| Mã sản phẩm (Product ID) | 1SDA079805R1 |
| Tên sản phẩm quốc tế | A0B 30 TMF 30-400 3p F F |
| Loại sản phẩm | Cầu dao tự động dạng khối (MCCB) - Dòng FORMULA |
| Tiêu chuẩn áp dụng | IEC 60947 |
| Dòng điện định mức (In) | 30 Ampe |
| Số cực | 3 Cực |
| Loại bộ bảo vệ (Release) | TMF (Nhiệt từ cố định) |
| Điện áp làm việc định mức (Ue) | 550 V (Điện xoay chiều AC) / 250 V (Điện một chiều DC) |
| Điện áp cách điện định mức (Ui) | 690 V |
| Điện áp chịu xung định mức (Uimp) | 6 kV |
| Khả năng cắt ngắn mạch vận hành (Ics) tại 415V AC | 7.5 kA (7500 Ampe) |
| Khả năng cắt ngắn mạch tới hạn (Icu) tại 415V AC | 15 kA (15000 Ampe) |
| Khả năng cắt ngắn mạch tới hạn (Icu) tại 240V AC | 25 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch tới hạn (Icu) tại 380V AC | 18 kA |
| Loại đấu nối | Đấu nối trước (Front Terminals) |
| Độ bền cơ học | 1500 lần đóng cắt |
| Chiều rộng | 76.2 mm |
| Chiều cao | 130 mm |
| Chiều sâu | 60 mm |
| Khối lượng tịnh | 0.45 kg |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút



Chưa có đánh giá nào.