| Thông số kỹ thuật | Giá trị |
|---|---|
| Mã sản phẩm (Product ID) | 1SDA079803R1 |
| Tên sản phẩm | A0A 100 TMF 80-800 3p F F |
| Dòng sản phẩm | SACE FORMULA |
| Loại (Type) | MCCB (Aptomat khối) |
| Số cực (Number of Poles) | 3 |
| Dòng điện định mức (Rated Current - In) | 80 A |
| Dòng khung (Frame Size) | 100 A (A0) |
| Khả năng cắt ngắn mạch tối đa (Icu) tại 415V AC | 5 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch vận hành (Ics) tại 415V AC | 5 kA (100% Icu) |
| Khả năng cắt ngắn mạch tối đa (Icu) tại 240V AC | 10 kA |
| Điện áp hoạt động định mức (Ue) | 550 V AC (tối đa), thông dụng 415 V AC |
| Điện áp cách điện định mức (Ui) | 690 V |
| Điện áp chịu xung định mức (Uimp) | 6 kV |
| Loại Trip unit (Bảo vệ) | TMF (Từ nhiệt cố định) |
| Ngưỡng bảo vệ từ (Magnetic setting - Im) | 800 A (10 x In) |
| Kích thước (Rộng x Cao x Sâu) | 76.2 mm x 130 mm x 60 mm |
| Khối lượng | 0.7 kg |
| Kiểu đấu nối | Đấu nối mặt trước (Front Terminals - F) |
| Độ bền cơ khí | 15000 lần đóng cắt |
| Tiêu chuẩn | IEC 60947-2 |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút




Chưa có đánh giá nào.