| Thông số kỹ thuật | Giá trị / Mô tả |
|---|---|
| Mã sản phẩm (Product ID) | 1SDA079802R1 |
| Tên thương mại quốc tế | A0A 100 TMF 63-630 3p F F |
| Mô tả chi tiết | Cầu dao tự động Formula A0A 100 lắp cố định 3 cực với đầu cực trước và bộ nhả nhiệt từ TMF dòng định mức 63A - dòng từ 630A |
| Dòng sản phẩm chính | SACE FORMULA |
| Loại sản phẩm | Cầu dao tự động dạng khối (Moulded Case Circuit Breaker) |
| Tiêu chuẩn áp dụng | IEC |
| Số cực (Poles) | 3 Cực |
| Dòng điện định mức (In) | 63 Ampe |
| Khung dòng điện (Frame size) | 100 Ampe |
| Điện áp chịu xung định mức (Uimp) | 6 kV |
| Điện áp cách điện định mức (Ui) | 690 V |
| Điện áp hoạt động định mức (Ue) | 550 V AC (Xoay chiều) / 250 V DC (Một chiều) |
| Loại bộ nhả (Release Type) | TMF (Nhiệt từ cố định) |
| Chức năng bảo vệ | TM (Nhiệt và Từ) |
| Khả năng cắt ngắn mạch tới hạn định mức (Icu) |
10 kA tại 240 V AC 10 kA tại 380 V AC 6 kA tại 415 V AC 5 kA tại 250 V DC (2 cực nối tiếp) |
| Khả năng cắt ngắn mạch làm việc định mức (Ics) |
5 kA tại 240 V AC 5 kA tại 380 V AC 3 kA tại 415 V AC |
| Cấp độ phá vỡ ngắn mạch (Performance Level) | A |
| Loại lắp đặt | Cố định (Fixed) |
| Kiểu đấu nối đầu cực | Mặt trước (Front) |
| Độ bền cơ học | 2500 chu kỳ (với điện áp) / 8500 chu kỳ (cơ khí) |
| Kích thước (Rộng x Cao x Sâu) | 76.2 mm x 130 mm x 60 mm |
| Trọng lượng tịnh | 0.7 kg |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút



Chưa có đánh giá nào.