| Thông số kỹ thuật | Giá trị chi tiết |
|---|---|
| Mã sản phẩm (Product ID) | 1SDA079801R1 |
| Tên sản phẩm | A0A 100 TMF 40-400 3p F F |
| Mô tả chi tiết | Cầu dao tự động khối FORMULA A0A 100 cố định 3 cực, cực đấu dây mặt trước, bảo vệ nhiệt từ TMF dòng định mức 40 Amperes - dòng cắt từ 400 Amperes |
| Dòng điện định mức ($I_n$) | 40 Amperes |
| Số cực | 3 Cực |
| Điện áp cách điện định mức ($U_i$) | 690 Volts |
| Điện áp chịu xung định mức ($U_{imp}$) | 6 kilovolts |
| Điện áp hoạt động định mức ($U_e$) | 550 Volts AC / 250 Volts DC |
| Tần số định mức | 50 / 60 Hertz |
| Khả năng cắt ngắn mạch tới hạn định mức ($I_{cu}$) |
(240 Volts AC) 25 kA (380 Volts AC) 10 kA (415 Volts AC) 10 kA (440 Volts AC) 8 kA (480 Volts AC) 8 kA (500 Volts AC) 5 kA (550 Volts AC) 5 kA (250 Volts DC) 2 cực nối tiếp 10 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch làm việc định mức ($I_{cs}$) |
(240 Volts AC) 12.5 kA (380 Volts AC) 5 kA (415 Volts AC) 5 kA (440 Volts AC) 4 kA (480 Volts AC) 4 kA (500 Volts AC) 2.5 kA (550 Volts AC) 2.5 kA |
| Loại bộ bảo vệ (Release Type) | TMF (Nhiệt từ cố định) |
| Ngưỡng bảo vệ ngắn mạch (Từ) | 400 Amperes |
| Tiêu chuẩn áp dụng | IEC 60947 |
| Loại đấu nối cực | Cố định - Mặt trước (Fixed Front) |
| Độ bền cơ học | 2500 chu kỳ (hoạt động/giờ) - 10000 chu kỳ (tổng cộng) |
| Chiều rộng sản phẩm | 76.2 mm |
| Chiều cao sản phẩm | 130 mm |
| Chiều sâu sản phẩm | 60 mm |
| Khối lượng tịnh | 0.732 kg |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút



Chưa có đánh giá nào.