| Thông số kỹ thuật | Giá trị |
|---|---|
| Mã sản phẩm (Product ID) | 1SDA076535R1 |
| Tên sản phẩm | MCCB XT2H 160 MA 160 Im=960...2240 3p F F |
| Dòng điện định mức (In) | 160 A |
| Số cực | 3 Cực |
| Khả năng cắt ngắn mạch tới hạn (Icu) tại 415V AC | 70 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch vận hành (Ics) tại 415V AC | 70 kA (100% Icu) |
| Điện áp hoạt động định mức (Ue) | 690 V AC |
| Điện áp cách điện định mức (Ui) | 1000 V |
| Điện áp chịu xung định mức (Uimp) | 8 kV |
| Loại bộ bảo vệ (Trip Unit) | MA (Chỉ bảo vệ từ - Dùng cho bảo vệ động cơ) |
| Dải cài đặt dòng bảo vệ ngắn mạch tức thời (I3) | 960 A ... 2240 A (Điều chỉnh được) |
| Loại đấu nối | Cố định, Đấu nối mặt trước (Fixed Front) |
| Độ bền cơ khí | 25000 chu kỳ |
| Kích thước (Rộng x Cao x Sâu) | 90 mm x 130 mm x 82.5 mm |
| Trọng lượng tịnh | Khoảng 1.1 kg |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút




Chưa có đánh giá nào.