| Thông số kỹ thuật | Giá trị chi tiết |
|---|---|
| Mã sản phẩm (Product ID) | 1SDA076530R1 |
| Mô tả sản phẩm | XT2S 160 TMD 160-1600 3p F F |
| Tên thương mại | SACE Tmax XT |
| Loại sản phẩm | Cầu dao tự động dạng khối (MCCB) |
| Số cực | 3 cực |
| Dòng điện định mức (In) | 160 Ampe |
| Điện áp hoạt động định mức (Ue) | 690 Volt AC |
| Điện áp cách điện định mức (Ui) | 1000 Volt |
| Điện áp chịu xung định mức (Uimp) | 8 Kilovolt |
| Tần số định mức | 50 / 60 Hertz |
| Khả năng cắt ngắn mạch giới hạn (Icu) tại 220-240V AC | 85 kiloAmpe |
| Khả năng cắt ngắn mạch giới hạn (Icu) tại 380-415V AC | 50 kiloAmpe |
| Khả năng cắt ngắn mạch giới hạn (Icu) tại 440V AC | 50 kiloAmpe |
| Khả năng cắt ngắn mạch giới hạn (Icu) tại 690V AC | 12 kiloAmpe |
| Khả năng cắt ngắn mạch vận hành (Ics) tại 380-415V AC | 50 kiloAmpe (100% Icu) |
| Cấp độ dòng cắt ngắn mạch | S (Standard - Tiêu chuẩn 50kA) |
| Loại bộ nhả (Trip Unit) | TMD (Từ nhiệt) |
| Cài đặt bảo vệ quá tải (L) | 160 Ampe (Cố định) |
| Cài đặt bảo vệ ngắn mạch (I) | 1600 Ampe (Cố định) |
| Loại kết nối thiết bị đầu cuối | Cố định, Phía trước (Fixed Front) |
| Độ bền cơ học | 25000 chu kỳ |
| Kích thước (Rộng) | 90 mm |
| Kích thước (Cao) | 130 mm |
| Kích thước (Sâu) | 82.5 mm |
| Khối lượng tịnh | Khoảng 1.1 kilogam |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút




Chưa có đánh giá nào.