| Thông số kỹ thuật | Giá trị chi tiết |
| Mã sản phẩm | 1SDA073725R1 |
| Tên sản phẩm | Bộ truyền động động cơ có hộp số (Motor Operator - MOE) |
| Mã định danh loại sản phẩm | MOE T7-T7M-X1 220-250V AC/DC |
| Điện áp điều khiển định mức | 220 - 250 V |
| Loại dòng điện | Dòng điện xoay chiều hoặc Dòng điện một chiều |
| Tần số định mức | 50 / 60 Hz |
| Dòng thiết bị tương thích | SACE Tmax T7, SACE Tmax T7M, SACE Emax X1 |
| Loại phụ kiện | Phụ kiện cho thiết bị đóng cắt (Accessories for Circuit Breakers) |
| Tiêu chuẩn kỹ thuật | IEC (Ủy ban Kỹ thuật Điện Quốc tế) |
| Trọng lượng tịnh của sản phẩm | 1,15 Kilogram |
| Đơn vị đo lường sản phẩm | Cái |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút




Chưa có đánh giá nào.