| Thông số / Đặc tính | Giá trị / Mô tả |
|---|---|
| Mã sản phẩm (Product ID) | 1SDA073658R1 |
| Tên sản phẩm (ABB Type Designation) | E2.2S 250 Ekip Dip LI 4p F HR |
| Mô tả chi tiết | Máy cắt không khí Emax 2, Khung E2.2, Dòng cắt S, 250A, 4 cực, Cố định, Đầu cực sau nằm ngang |
| Tiêu chuẩn áp dụng | IEC 60947 |
| Dòng điện định mức (In) | 250 Ampe |
| Điện áp hoạt động định mức (Ue) | 690 Volt AC |
| Điện áp cách điện định mức (Ui) | 1000 Volt AC |
| Điện áp chịu xung định mức (Uimp) | 12 kV |
| Tần số định mức | 50 / 60 Hertz |
| Số cực | 4 Cực |
| Mức hiệu suất ngắn mạch (Performance Level) | S |
| Khả năng cắt ngắn mạch tới hạn định mức (Icu) tại 415V/440V | 85 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch làm việc định mức (Ics) tại 415V/440V | 85 kA |
| Khả năng chịu dòng ngắn mạch trong thời gian ngắn (Icw) - 1 giây | 66 kA |
| Loại bộ bảo vệ (Release / Trip Unit) | Ekip Dip LI |
| Chức năng bảo vệ | LI (Bảo vệ quá tải và bảo vệ ngắn mạch tức thời) |
| Kiểu lắp đặt | Cố định (Fixed) |
| Kiểu đấu nối thiết bị | Phía sau nằm ngang (Rear flat Horizontal) |
| Độ bền cơ học | 25000 chu kỳ đóng cắt |
| Độ bền điện (tại 440V) | 15000 chu kỳ đóng cắt |
| Chiều rộng sản phẩm | 366 mm |
| Chiều cao sản phẩm | 371 mm |
| Chiều sâu sản phẩm | 270 mm |
| Khối lượng tịnh | 53 kg |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút




Chưa có đánh giá nào.