| Thông số kỹ thuật | Giá trị chi tiết |
|---|---|
| Mã sản phẩm (Product ID) | 1SDA073648R1 |
| Mô tả danh mục (Catalog Description) | E2.2S 250 Ekip Dip LI 3p F HR |
| Tên sản phẩm | Máy cắt không khí SACE Emax 2 (Air Circuit Breaker) |
| Dòng điện định mức (In) | 250 A |
| Điện áp hoạt động định mức (Ue) | 690 V AC |
| Điện áp cách điện định mức (Ui) | 1000 V |
| Điện áp chịu xung định mức (Uimp) | 12 kV |
| Tần số định mức | 50 / 60 Hz |
| Khả năng cắt ngắn mạch tới hạn (Icu) tại 400/415V | 85 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch làm việc (Ics) tại 400/415V | 85 kA |
| Khả năng chịu dòng ngắn mạch ngắn hạn (Icw) | 66 kA (trong 1 giây) |
| Cấp hiệu suất ngắn mạch | S |
| Bộ bảo vệ (Trip Unit) | Ekip Dip LI |
| Chức năng bảo vệ | LI (Bảo vệ quá tải L và Bảo vệ ngắn mạch tức thời I) |
| Số cực | 3 Cực |
| Phiên bản thiết bị | Cố định (Fixed) |
| Kiểu đấu nối | Thanh cái phía sau nằm ngang (Rear flat Horizontal) |
| Độ bền cơ học | 25.000 chu kỳ |
| Kích thước (Rộng) | 276 mm |
| Kích thước (Cao) | 371 mm |
| Kích thước (Sâu) | 270 mm |
| Khối lượng tịnh | 41 kg |
| Tiêu chuẩn áp dụng | IEC |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút




Chưa có đánh giá nào.