| Thông số kỹ thuật | Giá trị |
|---|---|
| Mã sản phẩm (Product ID) | 1SDA073638R1 |
| Mô tả sản phẩm | E2.2S 250 Ekip Dip LI 4p F HR |
| Dòng điện định mức (In) | 250 A |
| Số cực | 4 Cực (4P) |
| Khả năng cắt ngắn mạch tới hạn (Icu) tại 415/440V | 85 kA |
| Điện áp làm việc định mức (Ue) | 690 V AC |
| Điện áp cách điện định mức (Ui) | 1000 V |
| Điện áp chịu xung định mức (Uimp) | 12 kV |
| Loại bộ bảo vệ (Trip Unit) | Ekip Dip LI |
| Chức năng bảo vệ | L (Quá tải), I (Ngắn mạch tức thời) |
| Phiên bản lắp đặt | Cố định (Fixed) |
| Kiểu đấu nối | Nằm ngang phía sau (Rear flat Horizontal - HR) |
| Tiêu chuẩn áp dụng | IEC 60947 |
| Kích thước (Rộng x Cao x Sâu) | 366 mm x 371 mm x 270 mm |
| Khối lượng tịnh | Khoảng 53 kg |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút




Chưa có đánh giá nào.