| Thông số kỹ thuật | Chi tiết / Giá trị |
|---|---|
| Mã sản phẩm (Product ID) | 1SDA073628R1 |
| Mô tả danh mục (Catalog Description) | E2.2S 250 Ekip Dip LI 3p WMP |
| Mô tả chi tiết | Phần di động cho máy cắt SACE Emax2 E2.2S 250 3 cực với bộ bảo vệ điện tử Ekip/Dip-LI dòng định mức 250A |
| Dòng điện định mức ($I_n$) | 250 Ampe |
| Số cực | 3 Cực |
| Điện áp định mức ($U_r$) | 690 Vôn |
| Điện áp cách điện định mức ($U_i$) | AC 1000 Vôn |
| Điện áp chịu xung định mức ($U_{imp}$) | 12 kV |
| Tần số định mức | 50 / 60 Hz |
| Khả năng cắt ngắn mạch giới hạn định mức ($I_{cu}$) tại 415V/440V | 85 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch vận hành định mức ($I_{cs}$) tại 415V/440V | 85 kA |
| Khả năng chịu dòng ngắn mạch trong thời gian ngắn ($I_{cw}$) | 66 kA (trong 1 giây) |
| Cấp độ hiệu suất ngắn mạch | S |
| Loại bộ bảo vệ (Release Type) | Ekip Dip LI |
| Chức năng bảo vệ | L (Quá tải) - I (Ngắn mạch tức thời) |
| Phiên bản thiết bị | WMP (Withdrawable Moving Part - Phần di động kiểu rút kéo) |
| Tiêu chuẩn áp dụng | IEC |
| Độ bền cơ học | 25.000 chu kỳ (60 chu kỳ/giờ) |
| Độ bền điện | 15.000 chu kỳ (30 chu kỳ/giờ) |
| Kích thước (Rộng x Cao x Sâu) | 317 mm x 425 mm x 383 mm |
| Trọng lượng tịnh | 48 kg |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút




Chưa có đánh giá nào.