| Thông số | Giá trị / Diễn giải |
|---|---|
| Mã sản phẩm (Product ID) | 1SDA073517R1 |
| Mô tả danh mục sản phẩm | E1.2B/MS 800 4p WMP |
| Mô tả chi tiết | Phần di động cho Cầu dao cách ly (Switch-Disconnector) SACE Emax2 E1.2B/MS 800 4 cực |
| Dòng điện định mức (In) | 800 A |
| Điện áp định mức (Ur) | 690 V |
| Điện áp hoạt động định mức (Ue) | 690 V AC |
| Điện áp cách điện định mức (Ui) | 1000 V AC |
| Điện áp chịu xung định mức (Uimp) | 12 kV |
| Khả năng chịu dòng ngắn mạch trong thời gian ngắn (Icw) | 42 kA (trong 1 giây) |
| Mức hiệu suất ngắn mạch | B |
| Số cực | 4 Cực |
| Loại sản phẩm chính | SACE Emax 2 |
| Loại thiết bị | Cầu dao cách ly (Switch Disconnector - MS) |
| Phiên bản thiết bị | Phần di động của máy cắt kiểu rút kéo (Withdrawable Moving Part - WMP) |
| Tần số định mức | 50 / 60 Hz |
| Độ bền cơ học | 20.000 chu kỳ (60 chu kỳ mỗi giờ) |
| Tiêu chuẩn áp dụng | IEC (Ủy ban Kỹ thuật Điện Quốc tế) |
| Khối lượng tịnh | 20 kg |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút



Chưa có đánh giá nào.