| Thông số kỹ thuật | Giá trị |
|---|---|
| Mã sản phẩm (Product ID) | 1SDA073513R1 |
| Mô tả danh mục (Catalog Description) | E6.2X/MS 6300 3p WMP |
| Mô tả chi tiết | Phần di động cho cầu dao cách ly SACE EMAX2 E6.2X/MS 6300 3 cực (Moving Part for Switch-Disconnector) |
| Dòng sản phẩm | SACE Emax 2 |
| Loại sản phẩm | Cầu dao cách ly không khí (Air Switch Disconnector) |
| Tiêu chuẩn | IEC |
| Số cực | 3 |
| Dòng điện định mức (In) | 6300 A |
| Điện áp định mức (Ur) | 690 V |
| Điện áp hoạt động định mức (Ue) | 690 V AC |
| Điện áp cách điện định mức (Ui) | AC 1000 V |
| Điện áp chịu xung định mức (Uimp) | 12 kV |
| Dòng ngắn mạch chịu đựng trong thời gian ngắn định mức (Icw) | 100 kA (trong 1 giây) |
| Mức hiệu suất ngắn mạch | X |
| Phiên bản | WMP - Kiểu rút kéo (Withdrawable Moving Part) |
| Độ bền cơ học | 12000 chu kỳ (60 chu kỳ mỗi giờ) |
| Khối lượng tịnh | 134 kg |
| Kích thước (Rộng x Cao x Sâu) | 929 mm x 425 mm x 383 mm |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút




Chưa có đánh giá nào.