| Thông số kỹ thuật | Chi tiết / Giá trị |
|---|---|
| Mã sản phẩm (Product ID) | 1SDA073512R1 |
| Mô tả danh mục (Catalog Description) | E6.2H/MS 6300 3p WMP |
| Mô tả chi tiết (Long Description) | Phần động cho cầu dao cách ly SACE Emax2 E6.2H/MS 6300 3 cực (Moving Part for Switch-Disconnector) |
| Dòng sản phẩm chính | SACE Emax 2 |
| Loại sản phẩm | Cầu dao cách ly không khí (Air Switch Disconnector) |
| Số cực | 3 cực |
| Dòng điện định mức ($I_n$) | 6300 A |
| Điện áp hoạt động định mức ($U_e$) | 690 V AC |
| Điện áp cách điện định mức ($U_i$) | AC 1000 V |
| Điện áp chịu xung định mức ($U_{imp}$) | 12 kV |
| Khả năng chịu dòng ngắn mạch ngắn hạn ($I_{cw}$) | 100 kA (trong 1 giây) |
| Mức hiệu suất ngắn mạch | H |
| Tần số định mức | 50 / 60 Hz |
| Phiên bản thiết bị | WMP - Withdrawable Moving Part (Phần động kiểu rút kéo) |
| Độ bền cơ học (Mechanical Durability) | 12000 chu kỳ (60 chu kỳ/giờ) |
| Độ bền điện (Electrical Durability) | 2000 chu kỳ (10 chu kỳ/giờ) |
| Tiêu chuẩn áp dụng | IEC |
| Tên viết tắt sản phẩm | E6.2 |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút



Chưa có đánh giá nào.