| Mã sản phẩm (Product ID) | 1SDA073510R1 |
| Mô tả sản phẩm | E6.2H/MS 5000 3p WMP |
| Mã EAN | 8015644773601 |
| Tên loại sản phẩm chính | SACE Emax 2 |
| Loại sản phẩm | Cầu dao cách ly (Switch Disconnector) |
| Dòng định mức ($I_n$) | 5000 A |
| Điện áp định mức ($U_r$) | 690 V |
| Điện áp chịu xung định mức ($U_{imp}$) | 12 kV |
| Điện áp cách điện định mức ($U_i$) | 1000 V AC |
| Điện áp hoạt động định mức | 690 V AC |
| Khả năng chịu dòng ngắn mạch trong thời gian ngắn ($I_{cw}$) | 100 kA trong 1 giây 100 kA trong 3 giây |
| Dòng điện không gián đoạn định mức ($I_u$) | 5000 A |
| Số cực | 3 Cực |
| Phiên bản | W (Withdrawable - Kiểu kéo rút) |
| Mức hiệu suất ngắn mạch | H |
| Tiêu chuẩn áp dụng | IEC |
| Tần số định mức | 50 / 60 Hz |
| Độ bền cơ học | 12000 chu kỳ (60 chu kỳ mỗi giờ) |
| Độ bền điện | 3000 chu kỳ (dưới 440 V) 2000 chu kỳ (500 ... 690 V) |
| Công suất tiêu thụ (Power Loss) | 850 W |
| Kích thước (Rộng x Cao x Sâu) | 803 mm x 425 mm x 383 mm |
| Khối lượng tịnh | 120 kg |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút



Chưa có đánh giá nào.